Angalia watu walionaswa na kamera walivyo na nguvu za ajabu

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,155
2,000
I wish ningekua na hii ya kunyanyua watu hii
Ananyanyua watu na hata saut yake akipiga kelele vitu vinatawanyika ...!
ila ishu ni how uta maintain nguvu mana wakat mwingine inaweza kua out of control..
wenye special powers kama hawa kama marekan hua wnaachukuliwa na watu wa usalama wanaenda kupewa mafunzo ya usalama wanaakua special agents lakin wenye special talents
 

Gonho

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
232
250
Ananyanyua watu na hata saut yake akipiga kelele vitu vinatawanyika ...!
ila ishu ni how uta maintain nguvu mana wakat mwingine inaweza kua out of control..
wenye special powers kama hawa kama marekan hua wnaachukuliwa na watu wa usalama wanaenda kupewa mafunzo ya usalama wanaakua special agents lakin wenye special talents
Sure mwana
 

BAFA

JF-Expert Member
Jul 19, 2011
3,072
2,000
Hivi hayo uliweka na mazingaombwe huku bongo tofauti ni nn
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,155
2,000
Hapana. Ni ukweli hizo ni live cameras kama mnavojua mbele ni mbele tu sio bongo kusema kila mahali kutakua kunafungwa kamera..wenzetu kosa la barabarani sjui ulijifanya ku overtake kwa spidi kitu kinapiga picha plate number za gari na fain utaikuta katika mshahara wako unakuta ngoma imekatwa na unaambiwa ni charge ya nini na kwanini...
so hizo ni live camera zilinasa hayo matukio...kitu cha kutengeneza najua mana naangalia sana muvi na pia najua jins muvi zinavotengenezwa kwa hii hapana ni ukweli..
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,256
2,000
Kuna Kitu ambavyo hata nimeshawahi shuhudia Kilinitatiza ila nikavipotezea ila nikaadithia later....

Kuna Siku mchana nilikaa eneo la Office mapokeni mlango ulikuwa ni wa glass na una Door Closer makini kabisa... basi ule Mlango ulifunguka vizuri as if kuna mtu anaingia ofisini na ukajifunga kama kawaida yake nikajiuliza how come kama kungekuwa na nguvu ya upepo basi kufunguka kwake upepo ungekuwa umetokea ofisini maana mlango wenyewe ulikuwa ukiwa nje ndio unauvuta... nikamezea lakini nikashindwa nikamhadithia mwenye office yake ya mapokezi akaniambia yah hata yeye ashashuhudia siku ukifunguka wenyewe... Nadhani kuna viumbe tunaishi navyo ambavyo havionekani ila vina power ya kuendesha vitu tunavyovitumia nikahisi atakuwa invisible person.
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,155
2,000
Usikariri mkuu! Unaona kabisa video zingine Ni very local Kama hiyo ya mdada anawanyanyua watu, zingine zimetoka kwenye CCTV cameras, au Ile ya kwanza
Sure mkuu.
kitu cha kutengeneza kinaonekana
kitu ambacho kinafanyika live kinaonekana kabisa..
mfano alivopiga kelele vitu vikatawanyika ina mana kuna mtu alivipiga mateke?
 

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
9,895
2,000
Kuna Kitu ambavyo hata nimeshawahi shuhudia Kilinitatiza ila nikavipotezea ila nikaadithia later....

Kuna Siku mchana nilikaa eneo la Office mapokeni mlango ulikuwa ni wa glass na una Door Closer makini kabisa... basi ule Mlango ulifunguka vizuri as if kuna mtu anaingia ofisini na ukajifunga kama kawaida yake nikajiuliza how come kama kungekuwa na nguvu ya upepo basi kufunguka kwake upepo ungekuwa umetokea ofisini maana mlango wenyewe ulikuwa ukiwa nje ndio unauvuta... nikamezea lakini nikashindwa nikamhadithia mwenye office yake ya mapokezi akaniambia yah hata yeye ashashuhudia siku ukifunguka wenyewe... Nadhani kuna viumbe tunaishi navyo ambavyo havionekani ila vina power ya kuendesha vitu tunavyovitumia nikahisi atakuwa invisible person.
Hizo roho zinahitaji mlango kutokea sehemu ya pili?
 

mtaalamuna84

Member
Nov 22, 2016
66
125
Usikariri mkuu! Unaona kabisa video zingine Ni very local Kama hiyo ya mdada anawanyanyua watu, zingine zimetoka kwenye CCTV cameras, au Ile ya kwanza
Mkuu mimi tatizo langu siamini katika hzo super natural powers kama zipo kweli naonaga ni hadithi za kusadikika tu kama kukua kwa uchumi wa Tanzania
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,040
2,000
Sure mkuu.
kitu cha kutengeneza kinaonekana
kitu ambacho kinafanyika live kinaonekana kabisa..
mfano alivopiga kelele vitu vikatawanyika ina mana kuna mtu alivipiga mateke?
Si ndo hapo mkuu! Tatizo watu wamekariri, angepitia thread kuhusu Meditation angeweza kujua kuhusu hizo nguvu ambazo hata yeye anaweza kuwa nazo.
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,040
2,000
Mkuu mimi tatizo langu siamini katika hzo super natural powers kama zipo kweli naonaga ni hadithi za kusadikika tu kama kukua kwa uchumi wa Tanzania
Mkuu kuna thread kibao hapa zitafute, hasa ya Pascal ambapo mpaka watu wanaeleza mambo ya ajabu kwa nguvu ya ajabu walivyokua wakifanya, wengine walichukulia kawaida Tu, check hizo thread utaona wadau wengine walikua wanatoka mpaka nje ya miili yao! Labda itakuongezea uelewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom