Angalia na hizi

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,373
Baba na mtoto
Baba: Mwanangu ukiwa na hasira unafanya nini?
Mtoto: Naenda chooni.
Baba: Chooni? Kufanya nini?
Mtoto: Kusafisha.
Baba: Halafu ndio hasira zinaisha?
Mtoto: Ndio nasafisha choo kwa mswaki wako.
 
Jamaa alienda nunua tai alipofika ikawa hivi:
Muuza duka: Karibu, nikusaidie nini?
Mteja: Natafuta tai iliyochanganyika na maziwa na kahawa hivi.
Muuza duka: Sijajua na sukari je au hutoitaji?
 
Jamaa akimshushua mwenzake "mshkaji wangu we tatizo unakopa sana, chuupi unakopa, maji unakoopa, mwanamke ukienda nae gesti unakopa pia" Jamaa akajibu: Sasa JK amefanya hali ya uchumi iwe tete mi ningefanyaje?
 
Mwanamke: Nilikubali kuolewa na wewe haraka haraka kwasababu nlikua nna hasira siku ile.
Mwanaume: Ooh! Mie sikuliona hilo nlikua kwenye dimbwi la mapenzi juu yako.
 
du! hiyo ya kwanza balaa!
 
Baba na mtoto
Baba: Mwanangu ukiwa na hasira unafanya nini?
Mtoto: Naenda chooni.
Baba: Chooni? Kufanya nini?
Mtoto: Kusafisha.
Baba: Halafu ndio hasira zinaisha?
Mtoto: Ndio nasafisha choo kwa mswaki wako.

Namchukua huyo mtoto na mnyoa kipara namtia makwezi mpaka anye na akinya napiga mpaka n'nya yake!
 
Michaely, ukisha piga n'nya yake, unaipika unaila, hasira zitaisha.
 
Haahahaaaa jamaa zako wana vituko lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…