Anayejua walipo hawa watu please

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,423
2,039
Wanajanvi msaada wenu unaitajika,mwenye contact na hawa watu 1.Betson Gosbert aka mwalimu huyu ni ndugu yangu ila tumepotezana naye wakati anamaliza UDSM
2.Veronica James Temu nina cheti chake birth certificate aliisahau kwenye kitabu changu plz msaadaa
 

M-pesa

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
602
151
Mmmh hiyo namba mbili mkuu inatia mashaka sana!

Wanajanvi msaada wenu unaitajika,mwenye contact na hawa watu 1.Betson Gosbert aka mwalimu huyu ni ndugu yangu ila tumepotezana naye wakati anamaliza UDSM
2.Veronica James Temu nina cheti chake birth certificate aliisahau kwenye kitabu changu plz msaadaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom