• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Anayejua Kituo cha kuelea yatima around Tabata

Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,447
Points
1,500
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,447 1,500
Nina mpango nitembelee watoto yatima kuwafariji na vitu kama hivyo. Prefarably Tabata na maeneo yake ya karibu. Msaada tafadhali
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Points
170
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 170
Mungu akubariki kwa moyo wako huo wa kujitolea kutaka kuwaona yatima.
 

Forum statistics

Threads 1,403,309
Members 531,177
Posts 34,420,021
Top