Anayedhaniwa kuwa daktari feki akamatwa Muhimbili

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,683
2,000
SERIKALI ITOE AJIRA MAANA HII VITA YA WATUMISHI FEKI NA VYETI FEKI INAELEKEA KUWASHINDA.YAN HAPA MAHUMBILI JIRANI KABISA KUNA DAKTARI ANA CHETI FEKI,JE HUKO MASASI MBALI??!!!!
 

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
638
500
maisha haya daah inamana miaka yote mitano mambo ndio yatakuwa hivi?
 

ephrmfurahini

Member
Apr 27, 2017
64
125
Huyu jamaa tulikaa nae nyumbani...alitudanganya anashida sana na alikaa nyumbani almost two year.,.na alituambia amesoma south Africa chuo kinaitwa wega
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom