Anatafutwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andrews, Apr 26, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawaomba watanzania wote mlipo muntafute kilanja mkuu anatafutwa na atuambie mbona ni mtoro darasani,mahudhurio yake yatamfanya afukuzwe shule huyu ni
    jakaya mrisho kikwet anatokea bagamoyo mara ya mwisho alionekana brazil wakati darasani walikuwa wanazomeana yeyote atakamuona alipo
    amjulishe mwenzakemaana shule haina kilanja na akishapatikana
    tumuulize kwa nii asifukuzwe shule kwa utoro.
    Naomba kutangaza zawadi nono ya kumpigia kura ya kutokuwa na imani nae.
    :a s 41::a s 41:
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Anapatikana sana kwenye sherehe na misiba. Leo alikuwepo pale uwanja wa taifa baada ya kutoka kwenye msiba malawi.

    Ukisikia hitima nenda huko.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Hivi ameelekea nchi gani baada ya kutoka uhuru stadium?
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    wategeshee msiba mwingine, tujalibu kuangalia Muhimbili nani anaumwa zaidi tuweke mitego
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pale jobless norner Magogoni umepitia? Humkosi hapo kwenye hicho kijiwe cha wauza nchi! Tena kanipita sasa hivi na mabaunsa wake anaelekea huko. Muwahi.
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mtani wangu, mara zote huwa anaendaga na ndizi kwenye misiba!. Ila alivyoenda malawi alikuta bwabwa maharage, alisahau kwenda na ndizi.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nlimwona mtu kama huyo huko malawi lakini sikujua kama anatafutwa na sina uhakika kama alikuwa yeye .
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kumbe ni rahisi sana kumdaka huyu jamaa,MESTOD nitakutafuta unipe maujanja.
     
  9. S

    Sultani kambe Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacheni kumsok├Ânoa rais wa tz, kelele za inzi hazimtishi m2 kunya
     
  10. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Upepo tu....utapita.....kutatulia
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    week end hii unaweza kumdaka bagamoyo kwa babu nafikiri ataenda kupiga ramli kucheki joto la kisiasa likoje.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ah jamani kila mtu na Raha zake atawaweza wapi walobobea kwa ufisadi kawakuta na atawaacha,hataki kujitia PB alivyo anguka Jangwani imemtosha....
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,736
    Likes Received: 5,120
    Trophy Points: 280
    Ninaye hapa. Anaandika barua ya kujiuzulu na kumwapisha kubadili jina lake..
     
  14. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Subra huvuta heri, subiri mpaka 2016, toro hatokuwa na mibaunsa mingi tena, utampata na utamwadabisha!
     
  15. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemcheki mda si mrefu anapiga story na na elizabeth benedict.bado hajurudi nipo hapa njoo fasta.
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi niko hapa msoga kijijini, nimeona nyayo zake zikielekea kwa yule mzee mwenyekiti wa wachawi hapa kijijini ambaye anaitwa karumekenge. Nahisi atakuwa yumo ndani ya vibanda vya huyo mzee akitolewa mikosi ili asisakamwe na wanafunzi.
     
  17. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu unamtaka vipi; hai au ha.i.a.ti? Nambie upesi nijipange nikamlete vipi.
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,934
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Mtikila wewe unaweza! Jamani tuhamasisheni basi tuingie mitaani kama ulivyofanya miaka ile kwa Magabachori!?!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hebu waambie.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  20. k

    kagame Senior Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jpili atakuwa jimboni kwa Kawambwa kwenye ile familia ya waganga maarufu akina Maarifa anatakiwa kwenda kuvunja nazi na kuoga damu ya kondoo ili kijiwe kitulie, ukimkosa hapo msubirie Jtatu pale Tazara atakuwa njiani akienda kukwea pipa lake Airport tayari kwa kuzurula ughaibuni! Alishauriwa ile ndege isipumzike hata kwa siku mbili na somedays hata ikiwa kwenye testing hewani lazima naye awemo, ****** na uroda wa ndege tena ni kama mwanaye na biashara ya BWIBWI.
     
Loading...