Anasema hanitaki lakini haishi kunitumia text

Umenena mkuu, hapo kabla sikuwahi kudate coworker ila huyu alipofika tu akaniganda iyo dhana ya kukaa nao mbali coworker ndio niliokuwa nayo tangu naanza kazi ila hapa nikaanguka kwa huyu binti na ndo nimekuwa mhanga
 
Anatengeneza mazingira ya wewe kumvalisha pete.

Ukitaka kuamini nenda hata na pete ya matope mwambie Fulani nataka yaishe nikuvalishe pete uone atavyokurukia kwa furahaa.

Njia Ngumu:
1. Usijibu text zake kwa wakati au usijibu kabisa (Haswa zile za after 20:30hrs)
2. Akikusalimia shikamoo itikia marahaba kwa kumshika mkono na tabasamu
3. Ukiona mwanamke mwingine anaekufaa wewe lianzishe tu.

Baada ya muda atakuja kama alieiba mayai
 
Its like you were on my shoes brother, nishapanga kidume kimtokee then napata ubuyu deile ila bado sijapanga kademu ka'kudate in a fake way ili tu neutralize
Amtokee upate ubuyu??? Andaa na mbao za jeneza kabisa.

Hiyo move hovyo sana na mwisho wake mbaya kwako. Usitake kujaribu atongozwe na mshikaji wako. Wakielewana kikaeleweka na unajidai umeoza kwake itakuaje?

Ukiamua kufanya hilo nakushauri sana kaa mbali na
1. Kamba
2. Sumu
 
Hahahhaaaa,, eti hadi ameanza kukuamkia,,mkuu umeniacha hoi asee [emoji23][emoji23][emoji23]
 
hapa unazingua huna maamuzi af unaonekana umependa mpaka hujui cha kufanya..yani unaendeshwa hivi...hembu fanya kuwa na demu hata wa uongo na uweke hata kapicha profile uone,,..jikaze acha kuwa kama under 18
 
Its like you were on my shoes brother, nishapanga kidume kimtokee then napata ubuyu deile ila bado sijapanga kademu ka'kudate in a fake way ili tu neutralize
acha uboya wewe....kuwa mwanaume sio umtafutie kidume a test..ujinga huo unaleta unakuwa kama.....we ndio uwe na demu mwingine
 
MWANAUME KAMILI HAINGILII MAHUSIANO YA WATU ETI ANAMPA DEMU AU ANACHUKUA USHILAWADU KWA DEMU ETI ANAJIDAI HAWAELEWI SIKU HIZI YEYE NA JAMAA WAKE HIZO TABIA ZA KI,NANILII WALE WALIOKATAZWA JIJI LA DAR...AU WALE WALIOKAMATWA PEACKOK TABIA ZA KICHOKO..HAKUNA CHA USHILAWADU MI NAMAINDI SANA MOVE HAZIELEWEKI....AFANYE KWELI SIO ANAHANGAIKA AF ATAKUWAJE NA KADEMU KAMOJA TU HAKO NDIO MAANA ANBABAIKA...
 
Fanyia kazi ushauri wa maserati, hata mimi ma staki nataka nawafanyiaga hivyo wanaumiaaa baadae wanarudi. Hawa viumbe sometimes tuwe tunawaweka kwenye competition.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wee unasema!!! Amtafte mcchana mwengne alaf apretend anadat nae huyo mcchana nae akimpenda qeli iv wawajua wanawake au unawackia tu[emoji23][emoji39][emoji39]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] anaweza kolea mazima
 
Sio roho mbaya mkuu.

Sisi wanawake kuna muda tunakuwa sitaki nataka.

Sasa akishasikia hivyo anaweza kutangulia home kwa jamaa bila kuambiwa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Uzinzi haikuwahi kumuacha mtu salama mkuu.

Hapo ni guilty consciouss ndo inamtafuna huyo binti.
Amezini na wewe hadharani na co workers wanawaona mkizini.

Mkitenda dhambi.

So binti kaamua kujitoa ili wewe(kipofu usiefikiri vizuri) umuongoze muondokane na dhambi hiyo.
Fuata hatua za kuhalalisha kuwa nae ili umuondolee hiyo aibu. Hawezi kukwambia 'nioe' au 'nenda kwa wazazi'. Hayo maamuzi inabidi uyafanye wewe.

Fuata hatua...muondolee binti huyo aibu.mmeshazini imetosha.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…