Anasema hanitaki lakini haishi kunitumia text

Nmepata kitu#Maserati.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

"Usingizi wangu" (in maserati voice)
 
Ila pamoja na yote yaani mapenzi ya watu wa ofisi moja bwana ni magumu sana.. sometimes its really difficult to overcome emotional and professional pressure at the same time. Mbaya zaidi mkute bosi wenu ni mmoja, mnafanya vikao vya kikazi pamoja, ukiharibu kitu unagombezwa kwenye meeting na demu wako yuko hapo hapo anashuhudia unavyokuwa reduced to ashes... Ukipata kahela tu ofisini hata kama una mipango yako kama mwanaume anaweza kukamendea kwa sababu anajua umepata, akikuomba ukampiga chenga inakuwa shida. hapo hapo ukimuona tu labda kuna mtu mwingine yuko karibu naye au yeye akiona kuna mwanamke mwingine ana ukaribu na wewe tayari ananuna na kuuliza maswali mengi...Ikitokea labda kuna issue imetokea kazini mkakosa mishahara au ikichelewa mnakuwa mmeishiwa wote.. Yaani nikiangalia yote hayo naona bora tu bora wapenzi wawe wa ofisi tofauti tena ikiwezekana pia fani tofauti... diversity ni nzuri.....
 
Mkuu tafuta weekend moja,Umuulize JICHO KAVU AKAELEZE
1.Kwanini anakutumia sms za kuashiria mahaba yanaendelea wakati mumeachana?
2.Kitu gani anakitaka kwako ili moyo wake utarudia muwe wote?


UKIONA BLAH BLAH BLAH.........
Mwambie mwanzo mwisho kukutumia sms hizo.(na akikutumia usijibu sasa)....

NB: Akikuamkia UITIKIE ,na malzia hujambo?
Kwshney _(keep busy with productive issues ,na kale kamshahara ulichokuwa una spend nae kahamishie kwny buznec zengne boss)

-Ukiweza jichukulie mtaani cute gal ------WEKA DIPLAY PIC IN WHASAP THEN,NA UNAKULA KIDOGO KUONDOA STRESS-
 
Ignore texts zake kama unahisi ku ignore huwezi fanya hivi, text ikifika
tuu ifungue na u delete usisome au delete moja kwa moja ili usipate ushawishi wa kumjibu.. akifanya hivyo mara tano sita bila kuon jibu lako atajiuliz halafu fuata shauri zingine za wadau kama kuweka picha ya mdada etc.
Kikubw jifunze ku control hisia zako
 
Oya mwanangu me post zako nyingi nazikubali lakini katika hili mkuu unampotosha. Unaona hata wewe mwenyewe unaanza kupata mashaka, rafiki yake wa damu sio? Usiniambie na wewe msemo mdogo wa "Kikulacho kinguoni mwako" umekupita

cc kapeace
Mkuu sijamshauri Rafiki wake amtongoze,, naomba usome hapo vizuri ktk koment yakwanza ,nmemwambia *** mwambie rafiki yako ambaye nadem anamjua ,,huyo rafiki ajifanye km anampa ushilawadu yaaan uongo ,,hapa tunatumia umbeya ili kujua dhamira ya uyo mwanamke ...

Ikiwa rafiki atampgia kisha amwambie **** Marry , unajua siwaelewi wee na Frank ,,, kwan mahusiano yenu yamekuaje ??? Nambona Frank anataka kumvalisha Pete Mwanamke mwingine ???... Bila shaka hapa demu atalipuka sanaaaa.

Nakwakua jamaa anasema wameachana lkn bado kanamtext yaaan kanamuweka njia panda ,, sasa hapo demu atafanya moja kati ya hili....

1---- demu anaweza asijali sana kuhusu jamaa kumvalisha Pete mwanamke mwingine...nahapo ndo jamaaa atajua nikweli kanampotezea MUDA nakutaka kampige mizinga.

2---- demu apagawe atembeee haraka amtafute jamaa kuhoji izo habar lkn pia kuomba msamaha warudiane amvishe Pete.......hapo ndo jamaa atajua kumbe kanamhitaji lkn kanajifanya tuuu.




SIJAMSHAURI AMWAMBIE RAFIKI AMTONGOZE ,,SIJAMSHAURI AFANYE KITU KITAKACHOMUATHIRI ....EMBU TAFUTA KOMENT YANGU YA KWANZA NILOMSHAURI UTAIELEWA ZAIDI.
 
Angekuwa anatumia text sanamu halimjibu sidhan kama angeendelea kutuma text sasa kwakuwa anatumia text binadamu tenaa anaejua anampendaa na anajibiwaa wachaa akuendeshee tuu siushakaaa mkao wakupelekwaa
 
Raha ya exhaust moshi mkuu
 
Teh teh teh. Jamani nyie! Hivi humu jf pakoje?
 
Katika mashine najiamini cz sina historia ya kuwaacha juujuu, ikifika asubuhi alikuwa anachechemea kwa shughuli ya jana yake
Sasa kuchechemea ndio kuridhisha?? Poor Tanzanian[emoji19]
 
kitu ambacho ilikuwa ninapambana nacho sana wakati nimeajiriwa ni mapenzi kazini, nilikuwa nimeajiriwa katika shirika flani la ndege kuna watoto wazuri mno na wenye mishahara ya kuaminika na hivyo walikuwa wanatinga pamba kali sana sana lakini sikuwahi hata siku moja ku date mfanyakazi mwenzangu wengine walifikia mpaka kuniita kwa majina machafu, mapenzi kazini yana gharama zake
 
Nmepata kitu#Maserati.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

"Usingizi wangu" (in maserati voice)
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa mtateseka au kutesana tesana mpaka lini???
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…