Anasema hajawahi kunyonywa anakuja kwangu ndio iwe mara ya kwanza

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
13,916
24,674
Sijui ata nimuelezaje huyu binti ila kiualisia ni kwamba ameniambia hajawai kunyonywa(uvinzani) japo anapenda na kutamanishwa na rafiki zake kila wanapokaa kupiga story hivyo anataka aje kwangu nimpalaze kwa ulimi wangu na iwe mara ya kwanza ya yeye kunyonywa papuchi(Uvinzani),

Vifaa gani vya muhimu kwa kupigisha dekio nyumba ambayo ndio kwanza unajiandaa kuamia wakuu.
IMG_20190312_121746_754.JPG


CC Zero IQ
 
Back
Top Bottom