Ananiacha hoooiii!!! Lakini nasema shindwa shetani


wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
Mitihani mingine hapa duniani bhana, matatizo tupu.

Hapa kwa work place yangu, kuna dada mlimbwende hasa, amesimamia kucha kishenzi. hana muda mrefu toka aanze job. Mimi ni kibosile wake, lakini napambana na majaribu nisije haribu msimamo wangu wa kukaa mbali na intimate relationship na co workers.

Tatizo ni kwamba, tukiwasiliana kikazi yy anakuja kivingine sana. Mitego kibao
Siku zinavyozidi kwenda shetani anataka kushinda hili gemu.

Sijawahi kuharibu huu msimamo toka nianze kazi.
Kwa mara ya kwanza leo amenialika dinner kwa Hotel. Atakuwa na marafiki zake wawili.
Jamani hii mitego vipi? Si ndo mwanzo wa kuharibu kazi!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
MDADA: Unakunywa pombe?
MKAKA: Hapana
MDADA: Unavuta?
MKAKA: Hapana
MDADA: Una mademu?
MKAKA: Hapana MDADA: Sasa unajichanganyaje na washkaji?
MKAKA: Mi muongo ile mbaya
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
Kimwana chenyewe ni cha 26yrs, kirefu chembamba. jamani hizo hips ndo balaa. kweli mm naona hatari mbele yangu. anajituma sana kazini na ana heshimu kazi yake kwa kweli.
Nafikiria kuingia mitini hiyo dinner leo.
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
paka mzima unaogopa samaki?
Asprin
Saa nyingine una miakili sana,bora huyu jamaa angesema kama ameoa au ana mahusiano mengine!Kama hana woga wa nini?
 
Last edited by a moderator:
sili

sili

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
302
Points
250
sili

sili

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
302 250
Jaribu kushinda majaribu kamwe usikubali nafsi ikashindwa na tamaa za mwili za muda mfupi tu simamia malengo yako, wanawake ni wengi sana kaka and still u have a long way to go!! Take care
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
hayo majribu yanayokusumbua ni mhemko wa kimwili au ni moyo unazungumza lugha ya kimya kimya?
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,805
Points
2,000
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,805 2,000
Mitihani mingine hapa duniani bhana, matatizo tupu.

Hapa kwa work place yangu, kuna dada mlimbwende hasa, amesimamia kucha kishenzi. hana muda mrefu toka aanze job. Mimi ni kibosile wake, lakini napambana na majaribu nisije haribu msimamo wangu wa kukaa mbali na intimate relationship na co workers.

Tatizo ni kwamba, tukiwasiliana kikazi yy anakuja kivingine sana. Mitego kibao
Siku zinavyozidi kwenda shetani anataka kushinda hili gemu.

Sijawahi kuharibu huu msimamo toka nianze kazi.
Kwa mara ya kwanza leo amenialika dinner kwa Hotel. Atakuwa na marafiki zake wawili.
Jamani hii mitego vipi? Si ndo mwanzo wa kuharibu kazi!!
Ndugu yangu ukipata hisia hizo basi rudi home kwa Mkeo kabla mambo hayajaharibika


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,872
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,872 2,000
nenda kijana ukawagegede wote watatu...ofa kama hivo haziji kila leo
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
paka mzima unaogopa samaki?
Asprin
Kongosho we kiboko, maadili ya kazi weka kando. ndo unavyopendekeza!
Hii ofisi itakalika tena kweli. Au ndo itakuwa uwanja wa mapenzi mwanzo mwisho. Sidhani kama kazi itafanyika tena hapa.
na wengi wao hawawezi kujizuia, nahisi ataanza kuhadithia na wenzake hapa.Hao wenzake hadi sasa wanantolea mimacho kishenzi manake pia niliwapiga chini. Ila huyu ni kifaa kimesimama na am sure ananiota akilala.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Bosi vibaya hivoooo! Acha ushamba tule maraha ya dunia! Haichi muhuri kuwa imeingia kwangu
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
Kama analipa na uko single why not......ama wewe ni lile kundi la tatu. Chengine ukifika anza kuhubiri......
Nahofia kuharibu kazi. I wish angekuwa ofisi nyingine. Ningekuwa nimemalizana nae kitambo sana.
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
Bosi vibaya hivoooo! Acha ushamba tule maraha ya dunia! Haichi muhuri kuwa imeingia kwangu
Lara 1. I wish angekuwa anafanya kazi ofisi nyingine, ningeshampitia long time kitambo. Yupo karibu yangu mno (mm ni immediate kibosile wake).
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
basi wewe utakua umeoa ndo maana una unaogopa na ndoa yako itakua haina mda mrefu
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
nenda kijana ukawagegede wote watatu...ofa kama hivo haziji kila leo
na hao wawili kama ndo vimwana kama yeye, duuh, uzalendo lazima utanishinda hapo. Ila yeye nouma.
Napata wazo la kumhamisha ofisi/kitengo ili niwe huru nifanye ugegedaji. Ndani ya kitengo kimoja nitaharibu kazi.
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
basi wewe utakua umeoa ndo maana una unaogopa na ndoa yako itakua haina mda mrefu
hapa si suala la ndoa. Mbona tunapiga tu na ndoa zimesimama fresh hasa.
mapenzi kazini yanaleta matatitho.
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,072
Points
1,225
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,072 1,225
Bandiko la Mchawi utaliona tu.. Sijui ataacha Lini ushirikina..?
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,757
Top