Anahitajika Afisa Masoko - Pombe Kali

English Learner

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
355
500
Habari Wadau,

Anahitajika mtu mwenye sifa zifuatazo:
  • Awe na uzoefu wa kuuza pombe kali (Spirits) walau boksi 2,000 kwa mwezi
  • Awe mwaminifu na muadilifu
  • Awe tayari kufanya kazi Singida, Dodoma na Rukwa
  • Awe na umri kati ya miaka 25-35
Kama una sifa zilizotajwa nitumie email kupitia english.learnertz@gmail.com
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
5,788
2,000
Habari Wadau,

Anahitajika mtu mwenye sifa zifuatazo:
  • Awe na uzoefu wa kuuza pombe kali (Spirits) walau boksi 2,000 kwa mwezi
  • Awe mwaminifu na muadilifu
  • Awe tayari kufanya kazi Singida, Dodoma na Rukwa
  • Awe na umri kati ya miaka 25-35
Kama una sifa zilizotajwa nitumie email kupitia english.learnertz@gmail.com
Mkuu ukihitaji Plant Manager/Maintenance Manager kwenye spirits/beverages manufacturing plant nipo hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom