Anaeuza hizi kabati nazihitaji

Under30

JF-Expert Member
Nov 22, 2017
218
500
Nashindwa ku attach picha ila ni zile kabati za zipu,mwenye nazo tafadhali tuwasiliane
Zile za kitambaa unazifunga na kufungua
 

Mr Mikazo

JF-Expert Member
May 26, 2016
1,528
2,000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom