Anaenipenda sina habari nae

umukagame

JF-Expert Member
Apr 10, 2014
1,044
667
Wakuu heshima yenu,

Mie nina kaswali kakizushi hivi ila huwa inanitokea kwa nini mwanaume anaeonesha kunipenda na kunijali sana huwa sina intrest nae kabisa hata kumfikiria dk 1

Ila ambaye haonesh kunijal kiviile ndiye huwa napenda ukaribu nae Naweza kuwa na pepo au hata wengine huwa inawatokea hivyo?

Swali jingine kwa Wa Dada mie nikiwaga katika yale mambo yetu ya mwezi huwa nasinzia mfano hakuna hii pia ni sawa au yawezakuwa tatizo!

Kama hauna mchango pita kimya kimya siyo lazima uwrie shit hapa!
 
Hivi ule umri wa kuvunja ungo na sauti kuanza kubadilika, matiti kuanza kuchongoka na kukua kua, kiuno/nyonga kupanuka na ngozi kuanza kuwa nyororo kwa mtoto wa kike huwa ni miaka mingapi vile?

NB: Pole sana mkurya mwenzangu wa JF kwa kuachika!...

cc. Molembe, Mwita Maranya, Tata, Rock City na wakurya wote mje huku tuitane majina!

There must be something inside us...
 
Last edited by a moderator:
Einstein Alisema hivi enzi zake, ''gravitation has nothing to with people falling in love''

cc umukagame.
 
Last edited by a moderator:
That tricky part of the trick; much interested to less. I know it sounds awkward anyway to ''more attracted to more''.
Mr Chameleon's motion refers. Men beware.


Wakuu heshima yenu
Mie nna kaswali kakizushi hv ila huwa inanitokea
Kwa nini mwanaume anaeonesha kunipenda na kunijali sana huwa sina intrest nae kabisa hata kumfikiria dk 1

Ila ambaye haonesh kunijal kiviile ndiye huwa napenda ukaribu nae
Naweza kuwa na pepo au hata wengne huwa inawatokea hvyo?

Swali jingine kwa Wa Dada mie nikiwaga ktk yale mambo yetu ya mwezi huwa nasinzia mfano hakuna hii pia ni sawa au yawezakuwa tatZ!

Kama hauna mchango pita kimya kimya syo lzma uwrte shit apa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom