Anaejua jinsi ya kupata ajira Mobisol atufahamishe

Anaejua jinsi ya kupata ajira Mobisol atufahamishe

Sifi Leo

Platinum Member
Joined
Mar 30, 2012
Posts
6,397
Reaction score
12,086
wadau za kwenu? naomba kama kuna mtu yyte anae wajua vizur hawa jamaa nilio wataja hapo juu anicheki kuna vitu naitaji kuvifahamu. kabla sjapigania kujiunga nao.
 
Ngoja waje,mie niliomba loan field officer Shinyanga ila cjaitwa,kama umepata kapige kazi mengine mbele kwa mbele
 
Mi mwenyewe niliomba kazi,, Ila sijawahi kusikia kokote kuita watu kwa usahili
 
Ngoja waje,mie niliomba loan field officer Shinyanga ila cjaitwa,kama umepata kapige kazi mengine mbele kwa mbele
tulipiga interview ijumaa wiki iliyopita, wanataka watu watatu, tulikuwa 6 shortlisted!
 
Kama kuna staf wa hapo atusaidie basi!
 
tulipiga interview ijumaa wiki iliyopita, wanataka watu watatu, tulikuwa 6 shortlisted!
Haahaahaahaa,.. Mlikua 7 bwana. Au ndio kitete cha usaili. Anyway Mobisol haina longolongo. Ukijiamini na kujieleza vizuri basi unapata nafasi. Hakuna rushwa wala kujuana.
 
Mi niliomba nafasi za customer service cjackia lolote lile
 
Back
Top Bottom