Amuua mumewe kisa amewahi kuingia bafuni

Amuua mumewe kisa amewahi kuingia bafuni

Yaani maana yangu ni kwamba, Mwanamke mmoja mgonjwa wa Kikurya ni sawa na wanaume 50 wa Dar walio wazima kiafya.

Eka saa.
Kwahiyo mwanamke mmoja 'mgonjwa" anaweza akamuua mkurya. Asingekuwa mgonjwa?

Eka mbe
 
wanawake wivu gani huu jamani. wa kuuwana. aisee
 
Wanawake wengine bure kabisa.Mtu kakuheshiku kaona kuliko uje kulamba ute wa mwenzio bora aioshe ili na wewe upate haki yako unamuua.Sasa ulitaka aunganishe mechi bila kunawa?
 
sitasahau demu wangu mmoja mchanga, alkua akinihc nmechepuka anakagua shahawa kma nyepes au nzto. yaan ilkua n prukushan tup nmwagie kiganjan kwake akague. Namic sana mambo yake
 
Wanawake wengine bure kabisa.Mtu kakuheshiku kaona kuliko uje kulamba ute wa mwenzio bora aioshe ili na wewe upate haki yako unamuua.Sasa ulitaka aunganishe mechi bila kunawa?
Kama kunawa si angenawa hukohuko alikomalizia labda tuseme ,kuna mengine hapo si hilo tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke ni haki aulize kwa nini mmewe afike usiku apitilize bafuni kuoga, halafu anajibiwa shombo. Halafu inaonekana kulikuwa na ugomvi wa mda marefu kuhusu kuchepuka kwa mwanaume, siku iyo uvumilivu ulimshinda. R. I. P
Mke mwenyewe mdogo damu ndiyo inachemka sasa baba nguvu zote zimeishia huko kashindwa kumdhibiti, R.I.P mkaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani kitendo cha Jamaa kutoka matembezini na moja kwa moja kuingia Bafuni ndio iwe chanzo cha Kifo chake!

Nafikiri kuna zaidi ya hilo ambalo limejificha.

Hapa kuna walakini.

Kuingia moja kwa moja Bafuni pengine Jamaa aliona angepumzika kwanza angeshindwa kuoga.

Au pengine huko alipotoka alifanya Kazi ya kutoka Jasho/Majasho na akaamua awahi Bafuni ili ajiswafi kwanza.

Yaani kuingia Bafuni moja kwa moja ndio kulete Timbwili lote hili?!

Hapana.

Haiingii Akilini hata kidogo
 
Haya mapenzi ya mama bhoke hatari sana, ukirudi lazima ukaguliwe ukigoma unachomolewa roho usijeleta miwaya home
 
Duh! Sasa tutaanza kuomba ruhusa bora huku Dar mizinga Mara siendi aisee.
 
Halafu sasa kama wana watoto, ndiyo watabaki bila baba wala mama. Kisa ni wivu ulio pitiliza. Kweli hasira, hasara.
Kweli kabisa mkuu. Saa hizi anajuta huko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom