Prince Kunta
JF-Expert Member
- Mar 27, 2014
- 22,869
- 29,057
Magendandali magendandali
R.I.P mwanaume wa mkoani
R.I.P mwanaume wa mkoani
Aende TU! akatulimie mahindi huko segerea
Acha umbea mkuu haya matukio hata mikoa mingine yanatokea, likitokea Mara mishipa ya shingo inawatoka sana kwanini?Mara kila kitu ni vita
vita ni vita mura
Kwahiyo mwanaume wa Dar ana nafuu kuliko mkurya??Kama ni Mkurya Haishangazi.
Mmmmh
Kwahiyo mwanaume wa Dar ana nafuu kuliko mkurya??
Mwanaume Mkurya anauliwaje na mwanamke??
pole sana naona wewe mishipa ya matako imekutokaAcha umbea mkuu haya matukio hata mikoa mingine yanatokea, likitokea Mara mishipa ya shingo inawatoka sana kwanini?
Kimbele mbele mkoa wa Mara unakuhusu nini murisya?pole sana naona wewe mishipa ya matako imekutoka
kwani tatizo nini ??Kimbele mbele mkoa wa Mara unakuhusu nini murisya?
Yaani maana yangu ni kwamba, Mwanamke mmoja mgonjwa wa Kikurya ni sawa na wanaume 50 wa Dar walio wazima kiafya.Kwahiyo mwanaume wa Dar ana nafuu kuliko mkurya??
Mwanaume Mkurya anauliwaje na mwanamke??