‘Amuua’ mkewe kwa kupunjwa kitoweo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘Amuua’ mkewe kwa kupunjwa kitoweo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Toneradio, Jul 23, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumepokea Taarifa hii kwa masikitiko makubwa sana.. Iwaje mtu umuue mwenzio tena kinyama na Shoka kisa umepunjwa kitoweo Jamani Tunaenda wapi?.. na kwa mtindo Huu tutafika? Basi Bofya hapa usome kisha tulizungumzie swala hili
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    imesikitisha lakini imenichekesha saana

    watu wengi wana matatizo ya akili,but hatujui namna ya kuwatambua na kuwawahisha
    kwenye tiba,matokeo yake ndo haya
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Duh!!

    Yote hiyo inatokana na umasikini...WA KILA KITU.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,583
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Huyo lazima atakuwa chacha,mwita,marwa.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    sio umasikini
    umasikini ni trigger factor tu,
    hilo ni tatizo la mental fitness,
    hata matajiri wanakuwa nalo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde njaaaaaaa nomaaaaaaaaaaa
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ndio maana nikasema ni umasikini wa kila kitu..kifedha..kifikra..kiakili n.k
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Njaa mbaya sana

    Kwani huyo jamaa anatofauti gani na anae tunyima umeme,dawa, barabara?
     
Loading...