Amtimua mwanae nyumbani kwa kushabikia CHADEMA

Amtimua mwanae nyumbani kwa kushabikia CHADEMA

Yaani wazee wote wangekuwa kama huyo mzee hii nchi ingenyooka mara moja.

Bavicha wengi 85% ni kula kulala, ndo maana any time wapo available and ready kuleta vurugu. Unaleta ujuaji hapa, tafuta kwako.

Bravo mzee

Haa ha ha Bavicha kula kulala?isijekuwa ndio maana wanashinda humu masaa 24 siku 7 za wiki.
 
Huenda ni kweli kabisa
we mshabikie mzee wa watu siku akianza kutembea na magongo ndiyo atajua dhamani ya mwanae. Chama inampatia nini au noi sehemu ya ufisadi. Mimi kama kijana namfikisha mbele ya pilato ilituheshimiane

wazee wengine sijui wakoje?
Ebu pima ya ben kama amediriki mbele ya kadamnasi kusema malofa na wapumbavu mwanae nyumbani inakuwaje?
 
sasa kama wazee wasomi kama ben anatoa matusi na ameshindwa kulinda heshima yake,kama rais aliyejitahidi kidogo.huyu balozi si ndiyo atakuwa ........... Zaidi ya wasomi! Maana anategemea hongo ya diwani.
lazima atakua ameahidiwa donge nono
 
Yaani wazee wote wangekuwa kama huyo mzee hii nchi ingenyooka mara moja.

Bavicha wengi 85% ni kula kulala, ndo maana any time wapo available and ready kuleta vurugu. Unaleta ujuaji hapa, tafuta kwako.

Bravo mzee

kula kulala ni wewe lofa aka mpumbavu
 
Hata Mimi angekuwa mwanangu ningefukuza tu.anakula ugali wa bure halafu bado anashabikia wahuni. Hongera mzee
 
si ndo aende kwa whitehair mamvi amlee sivo amsikie na amtii mshua,MTOTO MPUMB*VU na L*FA
 
Huyo mzee ni mfano wa kuigwa kwa vijana wote wanaosubiria cha uchande toka kwa dingi km mtu ni 18+ na bado upo home maana yake nn sasa ni kuwa chini ya himaya ya Mzee so fuata ya hapo kama huwez umri na sheria zinakuruhusu kujitaftia mwenyewe.
 
Mzee amefanya kitu cha kijasiri na cha busara sana maana naona MBOWE anatuharibia Watoto...
 
Sio mwanae ni mtoto mkewe aliyezaa na jirani yake.
 
Back
Top Bottom