Amerudi na shanga kiunoni

Yaani Dr nawe unaunga mkono hili? kwi kwi kwi kwi sasa mtafanya nikiingia mitini nisirudi tena humu na hata mtaani kujificha kwa kufaa zile kofia za kuziba mpaka macho na miwani ya jua ili msinistukie 🙂🙂


Haswaaaaaa hiyo itakuwa shughuli pevu
 
Alimvalia x wake wa huko kijijini kwao sasa alipokurupuka kuja kwako akasahau kuivua, tafakari chukua hatua.
 
wanaume wengi mmekuwa wambea sijui ni hulka yenu au kisa jf? yaani mnaanika yoote mnavyoishi na wake zenu ingawa hatujuani ila mshaanza kukera kwa visired vyenu vingine havina maana!!
 
Acha kumfikiria vibaya wewe assume tu kwamba kaamua kuvaa mwenyewe
 
ukiona manyoya ujue.........
 
wanaume wengi mmekuwa wambea sijui ni hulka yenu au kisa jf? yaani mnaanika yoote mnavyoishi na wake zenu ingawa hatujuani ila mshaanza kukera kwa visired vyenu vingine havina maana!!
Hahaha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…