habar wanajamvi.
wito kwa wazazi.jaman najua upendo mlionao kwa watoto wenu lakini mtoto akishaanza kuongea mwamishen kutoka chumban mwenu.
kuna mtoto kaniuliza maana ya HONEY ni nini?nikamjibu kuwa ni nta itengenezwayo na nyuki na ni tamu.then akauliza tena je HONEY INA MIGUU?nikashangaa na kumuuliza sababu ya swali lake akanijibu huwa anamskia baba ake usiku akisema HONEY PANUA MIGUU.
wito kwa wazazi.jaman najua upendo mlionao kwa watoto wenu lakini mtoto akishaanza kuongea mwamishen kutoka chumban mwenu.
kuna mtoto kaniuliza maana ya HONEY ni nini?nikamjibu kuwa ni nta itengenezwayo na nyuki na ni tamu.then akauliza tena je HONEY INA MIGUU?nikashangaa na kumuuliza sababu ya swali lake akanijibu huwa anamskia baba ake usiku akisema HONEY PANUA MIGUU.