Amefungua jf

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
2,955
2,000
Nipo kwenye coaster jirani niliyekaa naye amefungua jf
Haha rahaaaaa me namwangalia tu anapitia tu thread
Sijui ni nani huyu?

Sio lemutuz kweli huyo?,kama alivaa mshati mrefu mpaka magotini na pensi na chachacha basi ujue umebahatika kukutana na lemutuz.hakukupiga mZinga wa 200 ya sigara?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,615
2,000
Huyu ndio bikira wa kimakonde
362670.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom