Amefanya diploma ya Computer Science, asome kozi gani digrii?

njujujr

JF-Expert Member
Dec 29, 2017
681
500
Kunajamaa yangu muajiliwa amemaliza diploma ya computer science ameniomba ushauri ya kuwa asomee course gani degree ambayo itabaki ndani ya ICT lakini isiwe ngumu sana ushauri course gani ambayo sio tight in ICT plz kwa mwenye kufahamu vizuri.
 

de98

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
697
1,000
Ukishaingia kusoma ict huwezi soma kitu simple hata siku moja mwambie akakomae akasome bachelor ya computer science tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom