Hahahaaa Canta ni kweli....
Ila Rejao pole yake maana kule hana chake ana sipoangalia wanamboa hadi adungwe bann....
Hureeeeeeeeeeeeeeeee
Nisharudi Chit-Chat maaana mambo ya Arumeru yalikuwa si mchezo
Hahahaaa Canta ni kweli....
Ila Rejao pole yake maana kule hana chake ana sipoangalia wanamboa hadi adungwe bann....
Hureeeeeeeeeeeeeeeee
Nisharudi Chit-Chat maaana mambo ya Arumeru yalikuwa si mchezo
Hahahaha hahahaha,
Shemu Mme wangu nanjua namna ya kudili na lile jukwaaa ndio maana kila anayejipendekeza kwake bila kujua mwenzie anajua stail ya mchezo wanaishia ban!!!
Ww nenda badae km hujamkuta anawachefua watu kule na bila kujua wanakubali kutapika na kuishia selo!!!
Mie kule naingiaga km gest nasoma zangu na kucheka wanavogombana kwa kii bodi narudi zangu chit chat!!