am too honesty,nisaidieni maana it costs me | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

am too honesty,nisaidieni maana it costs me

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtoto wa mfugaj, Jul 23, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa muda sasa nimekua nikitokea mademu na kua muwazi kwao hasa pale anapotaka kujua msimamo wangu kuhusu ndoa,huwa nawaambia ukweli kua cna nia ya kuoa mapema hivyo tuwe lovers tu,mara baada ya kauli hii hua napokea kibuti na matusi mengi mengi,before nilikua nadanganya lakini walipogundua simaanishi walikua wananilaumu sana na wengine kutishia kunidhuru,hvyo nikaamua from now on i will b telling them da truth,ila toka nimeanza mchakato wa kua mkweli nakimbiwa tu,nisaidieni,je nirudie enzi zangu au?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mademu ndio kina nani?
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    sometimes uongo kwenye mapenzi ni muhimu!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ukitongoza kwa ukweli hupati kitu baba kutongoza lazima kuwekwe na chachandu, na maneno yawe matamu matamu yenye kusisimua na kutia hamasa kwa mlengwa. sasa kama unasema ukweli tuu haaaaa hakuna atakayeku feeel, mfano ukisema Unajua mie nakupenda sana nataka tuwe wapenzi tu lkn sio mpaka ndoa.......... wewewe jamaaaaaa weeweeee nani atakukubali!!!!!!! mwambie mie nataka uwe mke wangu bana! utaona response meno yote 34 sijui na mbili utayaona!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    tupo wengi sana... but keep it that way, it helps to clear your conscious na kuondoa lawama zisizo na msingi, asiyeta mpishe tu ndugu yangu kwani akunyimae kunde kakupunguzia mashuzi
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Sio kila mtu anashobokea ndoa.Kama huna malengo yanayofanana na mwenzako ya nini kumpotezea muda wake?!Tafuta mwenye malengo sawa na wewe.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,672
    Trophy Points: 280
    Kama wewe!!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,672
    Trophy Points: 280
    Ndo akili zao zilivyo hao watu!
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Not 'sometime'. Uongo mapenzini ni MHIM MKUU. Bila uongo mapenz hayaendi. Ths is the FACT.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    husninyo mambo!mademu ni wasichana warembo kama wewe..
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    watu washaamka sasa hivi hakuna anaependa kupotezewa muda, hata umdanganyeje akikustukia tu lazima akukache. Sasa jiulize utaruka na wangapi?
     
  12. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwanza mademu wanapenda kudanganywa ukiwa mkweli san hawakuelewi so mdandanye cheza na akili yake atakuelewa tu bila kumwambia kila kitu akishakujua atakuelewa tu
     
  13. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,928
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama nia yako ni kuwaambia msimamo wako basi endelea hivyo hivyo mpaka utakapo pata mmoja ambaye ataendana na nia yako.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Na mama yako pia!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,640
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ukweli utakuweka huri. Lakini mkuu unataka uwapange wangapi? Maana hao wasiopenda future ni hatari.
     
  16. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni wadau,ushauri na maoni yenu nitayafanyia kazi.pamoja tunajenga taifa.
     
  17. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama unampango kuoa ni bora uoe tu mkubwa lakini kudanganya utakuja kukojoa dagaaa.
     
  18. The great R

    The great R Senior Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uongo wako umefikia kikomo na hutakaa upate hadi utakapoamua kuseto na kuoa
    hivi nyie wanaume kwann mnapenda kuchezea tu wanawake
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Adabu yako fupi kama mkia wa mbuzi. Natamani ungetoa comment hii kuhusu wanawake mbele ya mama na dada zako.
     
Loading...