Aaron JF-Expert Member Joined Nov 18, 2010 Posts 3,019 Reaction score 4,695 Feb 6, 2012 #1 Baada ya JUKWAA LA SIASA kuniteka kwa mda sasa nimerejea kundini.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Feb 6, 2012 #2 kumbe ulikuwa haupo? Sio bansen banner ilitoa non luminous flame?
Kbd JF-Expert Member Joined Oct 9, 2009 Posts 1,260 Reaction score 450 Feb 6, 2012 #3 Karibu sana, MMU ilikumisije?
Aaron JF-Expert Member Joined Nov 18, 2010 Posts 3,019 Reaction score 4,695 Feb 6, 2012 Thread starter #4 Kbd said: Karibu sana, MMU ilikumisije? Click to expand... hata mimi niliimic sana..
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Feb 6, 2012 #5 Karibu! Umetuletea zawadi gani?
Evarm JF-Expert Member Joined Aug 30, 2010 Posts 2,000 Reaction score 1,560 Feb 6, 2012 #6 Karibu sana mkuu hapa jamvini
IKHOIKHOI JF-Expert Member Joined Jan 30, 2012 Posts 366 Reaction score 41 Feb 7, 2012 #7 Aaron said: Baada ya JUKWAA LA SIASA kuniteka kwa mda sasa nimerejea kundini. Click to expand... Imekuaje, ama kura za maoni hazikutosha?? haya bwana karibu, na hapa zisipotosha ukajaribu tena pengine.
Aaron said: Baada ya JUKWAA LA SIASA kuniteka kwa mda sasa nimerejea kundini. Click to expand... Imekuaje, ama kura za maoni hazikutosha?? haya bwana karibu, na hapa zisipotosha ukajaribu tena pengine.