Aluminium Profile at affordable price

Aluminium Profile at affordable price

Chinga boy

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
412
Reaction score
103
Tupo Toangoma kuelekea kigamboni karibu na kituo kipya cha Oil com utaona bango letu.Ndanda aluminium .0719744806.
 
Tupo Toangoma kuelekea Kigamboni opposite na kituo kipya cha Oil com utaona bango letu .Ndanda Aluminium. 0719744806
 

Attachments

  • IMG_20141102_125019.jpg
    IMG_20141102_125019.jpg
    412.4 KB · Views: 213
  • IMG_20141013_124448.jpg
    IMG_20141013_124448.jpg
    329.4 KB · Views: 243
  • IMG_20141013_105414.jpg
    IMG_20141013_105414.jpg
    249.4 KB · Views: 176
  • IMG_20141015_124256.jpg
    IMG_20141015_124256.jpg
    186.2 KB · Views: 184
Voice of Mtwara hata huko kama unahitaji nitakufanyia kazi.bei inatofautiana kulingana na material lkn kwa hilo ni 270,000/ bargain ipo hii ni biashara
 
Voice of Mtwara hata huko kama unahitaji nitakufanyia kazi.bei inatofautiana kulingana na material lkn kwa hilo ni 270,000/ bargain ipo hii ni biashara

kwahiyo mkuu kwa materials ya grade ya juu kabisa na 270,000?
 
Poti nicheki kwa cm cos sio muda Niko Jf.au vipi poti

Mkuu #Chinga boy niliwahi fika ofcn kwako lakini nikashindwa kufanya biashara na wewe kwa sababu angle za madirisha yako hayabani vizuri, nilidhan ni dirisha moja tu lakini kwa uchunguz wangu ni madirisha karibu yote unayotengeneza, kwa hiyo jitahidi kuboresha kazi yako usifanye vitu kiujanja ujanja utafanikiwa mkuu.
 
Mkuu #Chinga boy niliwahi fika ofcn kwako lakini nikashindwa kufanya biashara na wewe kwa sababu angle za madirisha yako hayabani vizuri, nilidhan ni dirisha moja tu lakini kwa uchunguz wangu ni madirisha karibu yote unayotengeneza, kwa hiyo jitahidi kuboresha kazi yako usifanye vitu kiujanja ujanja utafanikiwa mkuu.
Poa kiongozi
 
Back
Top Bottom