Almanusura niolewe hotelini, mke wa mtu sumu

Almanusura niolewe hotelini, mke wa mtu sumu

Kaliwa huyo ! Hapa analeta "mlomo"tu kwa hamu ya kuliwa imemrudia!
 
Kumanina...umeamua kuja kujisifu huku? Ntakupata tu... Laana 10 wewe....
 
Kidogo itimize msemo wa " there's no free lunch kwene capitalist society"
 
Hao mabaunsa walikuwa wachovu tu. Kuna mabaunsa nawafahamu kama ndo wangepewa hiyo kazi tungekuwa tunaongea mengine sahiv. Shukuru tu Mungu mkuu ila mkasa wako unachekesha.
 
mimi nimepapenda tu hapa .....

"yule Mume aliniambia tumekuja humu kukuoa, lazima tukukojolee na wewe, umeniumiza moyo kwa kipindi kirefu Leo ni zamu yako, mtoeni hiyo boxer mpakeni mafuta mumuoe".
ha ha ha ila huyo jamaa hakuwa na nia kweli ya kumuoa .. angetakiwa akija anaingia imesiamama na kuingiza bila hata ya mafuta
 
Walikosea argh huyo demu angekinyishwa kwanza hata bia tatu ungekua laini mtoto wee rangi ya jongoo sijui ilikuwaje wakakukosa daah
 
Pole sana mkuu
wangekutatua marinda hayo sasa hivi ungekua *****
 
Bad ass lol dah ungeliwa mwana ungekuwa hauna raha hadi leo labda ungejinyonga......

Lakini wanawake nao ni shida if you reas between lines inasema kiishi nao kwa akili...

Sasa kama mbaba aliyeliwa mzigo alikuwa na mawe.... lakini bado msela aligemua...

Kumbe mawe si issue...
Mie naona at times vijana tuendelee kuishi kama jogoo hatima yetu bado ndrefuuu saana...

Kuwa jogoo husikomalie baana.

Eventually utapata pahusika palipo cool and calm in the process...

Mistake moja boss mleta mada wewe hukuona RED LIGHT baana..
1. Hajaja job many days
2. Hapokei simu
3. Kapokea kwa sauti ya unyonge
4. Field alikuwa mnyonge na ameumia na wewe si ungejifanya unapokea simu unatoka nje alafu pia mbaya zaidi ali behave tofauti na siku zote
5. Alichat saana..

We jamaa una hatari
Lastly ulipogundua mke wa mtu kwanini haujachana naye sasa..

Personally huwa na amini katika nadharia ya jogoo...

Nzuri kwa afya ya akili ya kijana ama vijana
No offenses!
 
Back
Top Bottom