DuaZaMama
JF-Expert Member
- Jun 2, 2025
- 1,882
- 4,153
"Kwenye upande wa wabunge na Viti Maalum jumla ya Wana Dar es Salaam zaidi ya Mia Nne walijaza fomu. Unapokaa na kujadili nafasi hizo mchakato wake unakuwa ni mrefu kwa sababu tulikuwa na vikao vya ngazi ya Sekretarieti, maadili na kamati ya siasa.
"Pia tulikuwa na vikao vya ngazi ya Jumuiya za kamati za utekelezaji UWT mkoa, wazazi Mkoa pamoja na Vijana Mkoa. Pia kuna wabunge ambao wanapitia katika Jumuiya hizo Tatu.
"Wabunge na madiwani wa Viti Maalum. Mchakato ni mrefu na unatumia muda mwingi na vikao hadi usiku vinafanyika. Tunashukuru tumekamilisha zoezi hilo Jana jioni"- Ally Bananga, Mwenezi CCM, Dar es Salaam.
"Pia tulikuwa na vikao vya ngazi ya Jumuiya za kamati za utekelezaji UWT mkoa, wazazi Mkoa pamoja na Vijana Mkoa. Pia kuna wabunge ambao wanapitia katika Jumuiya hizo Tatu.
"Wabunge na madiwani wa Viti Maalum. Mchakato ni mrefu na unatumia muda mwingi na vikao hadi usiku vinafanyika. Tunashukuru tumekamilisha zoezi hilo Jana jioni"- Ally Bananga, Mwenezi CCM, Dar es Salaam.