Chupayamaji
JF-Expert Member
- Sep 19, 2017
- 5,779
- 13,702
Mwanamke ni kiumbe wa Ajabu hebu jiulize kama analidhishwa na Tom Boy na Hana Dudu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] mi naona fisting [emoji1477][emoji1477] ndo imekua kama trend mpya hapa mjini. Nasema hilo kwasababu moja nimeona limezungumziwa humu kama vile ni jambo la kawaida na sio mara moja. Pili, wahusika kwenye wakiwa kwenye tendo esp wakikutana size zao haziendani wote hawaskia ladha, so kilichobaki ni [emoji1477][emoji1477] bora liendeYaani mpk unaweka mkono anaangalia tu[emoji848]
Aisee
🤣Duh Kweli noma[emoji1787][emoji1787][emoji1787] mi naona fisting [emoji1477][emoji1477] ndo imekua kama trend mpya hapa mjini. Nasema hilo kwasababu moja nimeona limezungumziwa humu kama vile ni jambo la kawaida na sio mara moja. Pili, wahusika kwenye wakiwa kwenye tendo esp wakikutana size zao haziendani wote hawaskia ladha, so kilichobaki ni [emoji1477][emoji1477] bora liende
InboxKuna pahala nimesoma eti yule kaka kaandika ya kwamba mwanaume kuwa na uume mkubwa ni mateso tu kwani wanawake hawapendi!
Weeeeee thubutu! Nani alikwambieni hatupendi naniliu kubwa? Huyo aliendika huo ujumbe wenda yeye anako kananiliu kadogo ndo maana anataka sapoti ya wenye vidogo wenzie!
Ulishawahi kutwanga kwenye kinu na kisukumio cha chapati? Je kisukumio hicho cha chapati kitatwanga vizuri? Weee usintanie
Raha ya kinu ni kutwanga na mwichi wake siyo kisukumio cha chapati!
Jamani kama kuna baby wako anakwambia hataki naniliu kubwa huyo ni muongo, wengine tunapenda hizo kubwa na zitutwange haswaaa.
Nature ya kinu inatakiwa iwe elastic ,inajitwist according na mashine inayoingia ,ikijia Mandingo inatanuka kumfiti mandingo ,akija Ali Kiba100 inajitwist kumfiti KIBA.Kuna pahala nimesoma eti yule kaka kaandika ya kwamba mwanaume kuwa na uume mkubwa ni mateso tu kwani wanawake hawapendi!
Weeeeee thubutu! Nani alikwambieni hatupendi naniliu kubwa? Huyo aliendika huo ujumbe wenda yeye anako kananiliu kadogo ndo maana anataka sapoti ya wenye vidogo wenzie!
Ulishawahi kutwanga kwenye kinu na kisukumio cha chapati? Je kisukumio hicho cha chapati kitatwanga vizuri? Weee usintanie
Raha ya kinu ni kutwanga na mwichi wake siyo kisukumio cha chapati!
Jamani kama kuna baby wako anakwambia hataki naniliu kubwa huyo ni muongo, wengine tunapenda hizo kubwa na zitutwange haswaaa.