Aliyevujisha barua ya walimu kutakiwa kuvunja makundi yao ya whatsapp asakwa

Capastor

Capastor

Member
Joined
Jul 15, 2019
Messages
12
Points
45
Capastor

Capastor

Member
Joined Jul 15, 2019
12 45
Huyo DED naye hana kazi nyingine za kufanya au? Sasa kama hilo agizo amekiri mwenyewe kulitoa, nongwa iko wapi? Si alitoa agizo hilo kwa nia njema? Au hiyo barua ilikua ni ya siri kiasi kwamba ingehatarisha usalama wa nchi kwa kusambazwa kwake kwenye hiyo mitandao ya kijamii!
mm naona hyo barua ilkua ina lengo baya la kutaka kuwapeleleza walim il wawakamate wakileta ubish

lakn pia kama ikua taarfa ambayo ifke kwa walim hapakua na tatzo la kusema iwe cr maan walim lazma wangeambia kufuta ma group yao
au walitaka wawfanyie kwa cr bila ya wenyew kujua !!!
kwa kifupi tu Apo DED amekwama na kutaka kutafta kik kwa kua tupo ktka nch ya kiki
 
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,448
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,448 2,000
Aliyevujisha hiyo barua ni yeye aliyeitoa hivyo anapaswa kukamatwa, yaani naandaa pendekezo nilitume kwa Mh Rais na Mh Ndalichako ili tubadili mfumo wa Elimu yetu, elimu yetu imepitwa na wakati mh DED hajui nani katoa barua nje wakati amegawa nakala kwa wakuu wa Idara? Hiyo barua aliitoa kwa wakuu wa Idara ili Waisomee vyumbani na wake/waume zao tu? Kama alijua ni siri alitoa ya nini? Na kwanini inasomeka kuwa zuio ni kwa walimu na karibia watumishi wote wa idara ya Elimu?.…… DED anajihisi aibu kwa kutoa barua ya fedhea kama hiyo ndo maana kaamua kuja kivingine...hakujua Watanzania/watumishi haswa walimu walishachoshwa na hizo sarakasi......elimu yetu haituwezeshi hata kufikiria vitu vidoooogo
 

Forum statistics

Threads 1,336,620
Members 512,670
Posts 32,545,449
Top