Aliyepata mkopo kozi ya bachelor degree of education with math & IT ya NIT!

Aliyepata mkopo kozi ya bachelor degree of education with math & IT ya NIT!

RJ45

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2014
Posts
340
Reaction score
119
Wakuu mimi ni moja ya watu waliochaguliwa kozi ya BEMIT ya NIT lakini hadi sasa sijapata mkopo mpaka hii 3rd lot na sio mimi tu ni watu wengi wanailalamikia sasa kama kuna mtu amepata mkopo au una taarifa za aliyepata mkopo tusaidie hapa maana tuna wasiwasi HESLB hawaijui hii kozi na kozi yenyewe ni priority.

Nawasilisha!
 
Hii course yetu itakuwa imefutwa, ngoja tusubil watatupeleka course gani, na nikwanini TCU waliiweka tuichague wakati hawako tayari kupeleka HESLB wanafunzi tuliochaguliwa hii course.
 
mkuu umejuaje kama imefutwa?!
 
wakuu mimi ni moja ya watu waliochaguliwa kozi ya BEMIT ya NIT lakini hadi sasa cjapata mkopo mpaka hii 3rd lot na sio mimi tu ni watu wengi wanailalamikia sasa kama kuna mtu amepata mkopo au una taarifa za aliyepata mkopo tusaidie hapa maana tuna wasiwasi heslb hawaijui hii kozi na kozi yenyewe ni priority... nawasilisha!

kozi hiyo haijafutwa ila kwenye TCU guide hiyo kozi sio priority,,
 
kozi hiyo haijafutwa ila kwenye TCU guide hiyo kozi sio priority,,

acha kupotosha watu kama hujui vitu vingine ukaage kimya... hiyo kozi haikuwepo kwenye guidbook bali iliongezwa wakati application inaendelea!
 
wakuu mimi ni moja ya watu waliochaguliwa kozi ya BEMIT ya NIT lakini hadi sasa cjapata mkopo mpaka hii 3rd lot na sio mimi tu ni watu wengi wanailalamikia sasa kama kuna mtu amepata mkopo au una taarifa za aliyepata mkopo tusaidie hapa maana tuna wasiwasi heslb hawaijui hii kozi na kozi yenyewe ni priority... nawasilisha!

Hivi hiyo course ni ya miaka mingapi?
 
Wakuu mimi ni moja ya watu waliochaguliwa kozi ya BEMIT ya NIT lakini hadi sasa sijapata mkopo mpaka hii 3rd lot na sio mimi tu ni watu wengi wanailalamikia sasa kama kuna mtu amepata mkopo au una taarifa za aliyepata mkopo tusaidie hapa maana tuna wasiwasi HESLB hawaijui hii kozi na kozi yenyewe ni priority.

Nawasilisha!
Vp kaka?
 
Back
Top Bottom