Aliyekuwa mgombea ubunge Igunga kupitia CUF ajiondoa chamani

Aliyekuwa mgombea ubunge Igunga kupitia CUF ajiondoa chamani

Nadhani ni wakati wa cuf kukubaliana na hali alisi na kujipanga upya vipi lipumba nae kaitelekeza?
 
Haya mambo mbona yanatokea kwa kasi sana CUF. Mara Zanzibar, Tanga, Temeke, Tarime, Igunga ... (na hii ni ndani ya kipindi cha takribani miezi miwili). Upepo huu mwisho wake utakuwa nini?
 
Nadhani ni wakati wa cuf kukubaliana na hali alisi na kujipanga upya vipi lipumba nae kaitelekeza?

sijui profesa hajui kutumia mtandao sijawahi kuona maoni yake popote hata baruwa za kina mohamedi rashid hajajibu labda kajitoa kidizainnasikia yupo usa
 
dhambi ya kuwatenga wengine kwa dini zao , uzanzibara na uzanzibari wao ndiyo sasa inawagharimu cuf. sasa wameanza kutengana wenyewe wale wa rashid na wale wa maalim seif. Na dabo tutaona mengi mwaka huu.
 
Maaaaalim MTATILO, Njoo ubwabwaje hapa uone. Si Taarifa ya Igunga kwanza uliikimbizia hapa? Wakati ule ulikuwa kihelehele kweli. Nilipoweka taarifa ya wanachama wa Kafu kuwafanyia vurugu wana Chademe uliwahi sana kujibu. Njoo basi utuondolee kiwingu cha dhana humu janvini.
Au na wewe unaungana na akina Nape kuzikana aidii zao? Siasa ya moto kama unameza moto huku ukijidanganya kuwa unameza barafu.
Tatizo lako mtatilo mbishi. Na ukitoka hapo, hakika umechacha kisiassa na ushawishi wote kwisha. Wako wapi wapemba wabishi kukutetea, wakow wapi wakina MS? wamekuacha unakwenda na KAVU lako. mwe?
 
Walikataa kujianika Arusha kwa sababu hiyo aibu ingekuwa ya mwaka kule..na sijui mtaji wao kwa tanzania bara wanautegemea lindi tuuu mfano ikiwa ya kuwa?? ila kweli Sasa nadhani baada ya Chadema, NCCR, TLP , CCM na KAFU ya mwisho... alafu niwajuze..neno KAFU kwa huku unguja ni KIFO..mkue kabisaa....Kwa mfano...Jamani musiki Mbowe Kafu.!! kwani ilikuwa jaje.. Ee bwana presha imchuku kabisa..kafu jana usiku...
 
Baadaye ataishia kusema alishafukuza wote, kabaki yeye, lipumba, maalim, jusa ndo cuf full mkoko.

haka kachama CUF bana kwisha habari yake, ila nimependa namna Mtatiro alivyotumika kuiua CUF , na bado hawajashtuka tu, jamaa anaendelea kula perdiem dah,
 
KWA UFASAHA ZAIDI:
Aliyekuwa mgombea Ubunge kwa tiketi ya chama cha wananchi CUF uchaguzi mdogo jimbo la Igunga Sept.2011 Mhe. Mahona leo hii pamoja na waliokuwa wagombea Udiwani wilaya ya Ilala na Kiongozi Mkuu wa Kikosi cha Ulinzi maarufu kama Blue Guard Mhe. Wandwi wamejitoa rasmi katika chama hicho kwa kile kinachoaminika ni muendelezo wa wanachama wa CUF kutimka baada ya kuchoshwa na siasa za majitaka kutoka kwa viongozi wao.
Inaaminika wanachama hao walojitoa moja kwa moja watajiunga na chama kipya kilichoomba usajili wa muda majuzi tu cha ADC.
Kwa habari zaidi tupia jicho star tv jioni ya leo kwny taarifa ya habari.
Naomba kuwasilisha.
 
Dhambi ya ubaguzi ni mbaya sana,imeanza kuwatafuna wenyewe! Genius J.K.Nyerere hakukosea
 
sijui profesa hajui kutumia mtandao sijawahi kuona maoni yake popote hata baruwa za kina mohamedi rashid hajajibu labda kajitoa kidizainnasikia yupo usa
Au huenda nae keshajitoa kidizin. Mtatiro sijui atatuambia walishamfukuzaga kabla hajakwenda US! Sande Charles ana mambo!
 
Walikataa kujianika Arusha kwa sababu hiyo aibu ingekuwa ya mwaka kule..na sijui mtaji wao kwa tanzania bara wanautegemea lindi tuuu mfano ikiwa ya kuwa?? ila kweli Sasa nadhani baada ya Chadema, NCCR, TLP , CCM na KAFU ya mwisho... alafu niwajuze..neno KAFU kwa huku unguja ni KIFO..mkue kabisaa....Kwa mfano...Jamani musiki Mbowe Kafu.!! kwani ilikuwa jaje.. Ee bwana presha imchuku kabisa..kafu jana usiku...

Sjajua tatizo ni typing errors au tatizo ni coordination ya ubongo..., yani kiukweli sijaelewa hata kidogo ulichoandika..,
 
dhambi ya kuwatenga wengine kwa dini zao , uzanzibara na uzanzibari wao ndiyo sasa inawagharimu cuf. sasa wameanza kutengana wenyewe wale wa rashid na wale wa maalim seif. Na dabo tutaona mengi mwaka huu.

kiongozi mmoja wa c.u.f
aliwahi kusema kuwa
kuna vyama vitakuja
kama uyoga na vitakufa
kama uyoga.hakuishia
hapo akaendelea kusema kuwa c.u.f ni
kama mti mrefu ambao
mizizi yake imejichimbia
mbalii chini,hivyo upepo
unaweza kuyumbisha tu
mti huwu na sikuung'owa.sasa
utaona kuwa kuna watu
wanatamani waone c.u.f
inakufa na hawo
wanajiita wapinzani
hizo ni ndoto za alinacha,watoke
watakaotoka waliobaki
wataimarisha chama
jamhuri ya mungano ni
baina ya nchi mbili
tanganyika na zanzibar tayari c.u.f iko ndani ya
serikali katika upande
mmoja wa jamhuri
ni hatuwa nzuri.
 
Back
Top Bottom