Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyefanya interview CRDB...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Madewa, Oct 5, 2012.

  1. M

    Madewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari wana Jf...
    Waungwana kwa aliyefanya au anayejua matokeo ya interview ya IT Officer Crdb tar 13 sept,anijuze tafadhali...
     
  2. jipitishe

    jipitishe Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yako Madewa na wana Jf
    Mimi sikufanya hiyo interview ila kuna msela wangu ameajiriwa juzijuzi hapo CRDB km IT officer na amefanya interview mwezi wa sept ila sijui tarehe ngapi.
     
  3. M

    Madewa JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    E bwana poa,nashukuru kwa taarifa mkuu,vp unaweza nisaidia kunithibitishia vizuri hizo info,manake kuna dogo wangu alifanya hiyo interview af anatakiwa kwenda chuo,sasa anashindwa kujua kama washawachukuwa ama laa ili alipe fees chuoni wiki ijayo...!
     
Loading...