Aliye chinjwa Haiti

Aliye chinjwa Haiti

Kuna dada haiti alivujisha video za gang ambalo lilikua linatafutwa huyo dada alipelekwa na rafiki yake tu ambae alimuomba ampe connection za hela kufika rafik yake anauhusiano na magenge hayo ndo walimfanyia unyama kama adhabu
Maana yake aliyechinjwa ni msaliti?
 
Nimebaatika kutizama ile video inayo trend kule fb ikimuenyesha mdada akichinjwa kikatili🥵🥵.. kinyamaaa, kikatiliii. Aise kunatisha tupunguze shobo wakuu na mtu kama humjui kiundani mwache apite, watu ni wakatiliiì😳
Nice B ni JINI.
 
Nimebaatika kutizama ile video inayo trend kule fb ikimuenyesha mdada akichinjwa kikatili🥵🥵.. kinyamaaa, kikatiliii. Aise kunatisha tupunguze shobo wakuu na mtu kama humjui kiundani mwache apite, watu ni wakatiliiì😳
Binadamu ni zaidi ya wanyama.
Mtu anakata viungo vya binadamu mwenzie utadhani anakata vipande vya nyama ya ng'ombe.
Sijawahi kujua kama kuna watu wanazo roho mbaya kiasi kile.
 
Binadamu ni zaidi ya wanyama.
Mtu anakata viungo vya binadamu mwenzie utadhani anakata vipande vya nyama ya ng'ombe.
Sijawahi kujua kama kuna watu wanazo roho mbaya kiasi kile.
Haiti kawaida hiyo
Na kuna nchi fulani
Inafata mkumbo kama wa huko

Ova
 
Kuna dada haiti alivujisha video za gang ambalo lilikua linatafutwa huyo dada alipelekwa na rafiki yake tu ambae alimuomba ampe connection za hela kufika rafik yake anauhusiano na magenge hayo ndo walimfanyia unyama kama adhabu
Kavujisha au watu walikuwa wanachukuliwa kabisa , kuna video ile anapesa panga yule mdada ili amkate ni kama wamajirekodi ..Ya kwanza, imechukuliwa kwa mbali ila zinazofuata kama jamaa wamepanga kurekodiwa.
 
Mnavyochat hapa kana kwamba mko kwenye kikao Cha familia kwamba wote tunajua kinaendelea kitu Gani.

Amechinjwa nani, Kwa makosa Gani?
Lini na wapi?
Zipo stori 2

Stori ya kwanza wanasema
Binti aliyeuawa alikuwa na urafiki na Binti aliyemuua.
Ni kwamba kuna genge la kihalifu(wahaini) waliwashawishi hao wadada wafanye pamoja kazi zao za kihalifu.
Huyo binti aliyeuawa akamwambia mwenzie hapana tusikubali.
Huyo mwenzie akakubali kimyakimya,
Sasa huyo marehemu akashangaa mwenzie safari za ndege hazikauki, maisha mazuri nk.
Baadaye aliwafuata hao wahaini,akaanza date nao.
Siku moja rafiki mtu anaona picha kwenye Simu yake.
Akamzunguka rafiki yake kwa kuwaambia hao wahaini kuwa huyu atatuchomq.
Wakampangia mtego.
Wakamwita sehemu wakamuua wakishirikiana na rafiki yake.
....
Stori ya 2
Wanasema huyo Dada muuwaji alikuwa anafake maisha.
Huyo rafiki yake marehemu akamkuta yupo na huyo muhimu, akawarekkdi,
Ndio maana wakamuua.

All in all videos zinatisha sana🥹
 
Sasa Haiti mtu anakua na anakula nyama yako anatoa figo fitigisi anazichoma wanakula,huko washashindikana

Ova
Aiseee kumbe ndiyo life style yao? Kama ni hivyo inabidi UN chini ya TRUMP iingilie kati kuokoa maisha ya wanaHAITI.
 
Huu moyo wa kumkata mtu kama nyama watu wanatoa wapi? Dah
Huwa inaanza mdogo mdogo, hasa kwenye hivi scary movies, wrong turn and the likes.

Ni kama kwenye mapenzi, walianza kutuonesha wanavyokiss na kuf*ck hivi sasa inaonekana ni kitu cha kawaida kabisa. Hivi karibuni wamehamia kwenye usenge na usagaji.
 
Zipo stori 2

Stori ya kwanza wanasema
Binti aliyeuawa alikuwa na urafiki na Binti aliyemuua.
Ni kwamba kuna genge la kihalifu(wahaini) waliwashawishi hao wadada wafanye pamoja kazi zao za kihalifu.
Huyo binti aliyeuawa akamwambia mwenzie hapana tusikubali.
Huyo mwenzie akakubali kimyakimya,
Sasa huyo marehemu akashangaa mwenzie safari za ndege hazikauki, maisha mazuri nk.
Baadaye aliwafuata hao wahaini,akaanza date nao.
Siku moja rafiki mtu anaona picha kwenye Simu yake.
Akamzunguka rafiki yake kwa kuwaambia hao wahaini kuwa huyu atatuchomq.
Wakampangia mtego.
Wakamwita sehemu wakamuua wakishirikiana na rafiki yake.
....
Stori ya 2
Wanasema huyo Dada muuwaji alikuwa anafake maisha.
Huyo rafiki yake marehemu akamkuta yupo na huyo muhimu, akawarekkdi,
Ndio maana wakamuua.

All in all videos zinatisha sana🥹
Hebu tuone hizo video
 
Back
Top Bottom