Yaani kaicharanga mbunye ya mwenzake kama nyanya mbivu.Wanawake 🙌
Inasikitisha sanaYaani kaicharanga mbunye ya mwenzake kama nyanya mbivu.
Ukishachinjwa tayari ni ukatili haina haja ya kurudia rudia.ikimuenyesha mdada akichinjwa kikatili🥵🥵.. kinyamaaa, kikatiliii.
Kuna walio tekwa nchi moja kule East Africa na watekaji hawajakamatwa.Japo mimi sijaiona lakini inafikirisha sana huko Haiti kuna serikali ya namna gani.Maana hatujadikia kama amekamatwa.
Mnavyochat hapa kana kwamba mko kwenye kikao Cha familia kwamba wote tunajua kinaendelea kitu Gani.
Amechinjwa nani, Kwa makosa Gani?
Lini na wapi?
Nimeshangaa anauliza mambo ya Haiti wakati Malawi tu hapo mambo kama Haiti..Kuna walio tekwa nchi moja kule East Africa na watekaji hawajakamatwa.
Umebahatika?Nimebaatika kutizama ile video inayo trend kule fb ikimuenyesha mdada akichinjwa kikatili🥵🥵.. kinyamaaa, kikatiliii. Aise kunatisha tupunguze shobo wakuu na mtu kama humjui kiundani mwache apite, watu ni wakatiliiì😳
Nchi Haina rais tangu 2021 inaongozwa na Baraza la mpito kiufupi ni Kama magenge ndo yame takeoverJapo mimi sijaiona lakini inafikirisha sana huko Haiti kuna serikali ya namna gani.Maana hatujadikia kama amekamatwa.