Alishindwa kupata mtafsiri

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
1,343
2,000
Huyu ni wazi kabisa hajui kiingereza na anapenda tshirt zenye maandishi.Soko la mitumba mjini moshi lilihama toka kiboriloni na kuhamia uwanja wa kumbukumbu ya mfalme George (King George Memorial Stadium). Siku moja nikiwa kwenye soko hilo jipya kwenye kibanda cha tshirts alikuja kijana mmoja na kushikashika tshirt nzuri ilooandikwa 'Mortuary Attendant'. Aliinunua na kuishia zake!
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,024
2,000
Huyu ni wazi kabisa hajui kiingereza na anapenda tshirt zenye maandishi.Soko la mitumba mjini moshi lilihama toka kiboriloni na kuhamia uwanja wa kumbukumbu ya mfalme George (King George Memorial Stadium). Siku moja nikiwa kwenye soko hilo jipya kwenye kibanda cha tshirts alikuja kijana mmoja na kushikashika tshirt nzuri ilooandikwa 'Mortuary Attendant'. Aliinunua na kuishia zake!
Hahaaaaa mkuuu ungemtafsiria mjomba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom