mzee Chibai
JF-Expert Member
- Sep 22, 2013
- 980
- 243
Mwambie aje kwako aafu uwe umeandaa washkaji walioshiba kama watatu hivi, akifika unawaambia masela " MTU mwenyewe ndio Huyu, mgegedeni kadiri ya uwezo wenu!" Mwenyewe utaona anakung'ang'ania mtoke wote! Na akitoka hapo harudii tena! Onto: asiwe kahaba maana atataka kupewa huo mgegedo wa mande! UKIMWI upo!!!
hahaaaaa, nimeipenda hiiMwambie aje kwako aafu uwe umeandaa washkaji walioshiba kama watatu hivi, akifika unawaambia masela " MTU mwenyewe ndio Huyu, mgegedeni kadiri ya uwezo wenu!" Mwenyewe utaona anakung'ang'ania mtoke wote! Na akitoka hapo jharudii tena! Onto: asiwe kahaba maana atataka kupewa huo mgegedo wa mande! UKIMWI upo!!!
Nilikua nina girlfriend
wangu tulipendana sana alifanya vituko vingi sana kwakuwa nilimpenda
nilimsamehe kuna siku nilikuta kwenye cm yake jamaa kamtumia picha ya
mgegedo wake kupitia watsup akimkumbusha siku tatu nyuma jinsi
alivyomfurahisha siku alivyokula koni vizuri lakini bado nilimsamehe
tukaanza upya( sijui hata nilikua zoba kiasi gani au ndo mapenzi) mambo
yaliendelea ivyo mara tugombane mara tupatane siku moja tuligombana
kidogo tu nilimnunulia juice hakuipenda akaikataa basi nikamwambia
chukua hata ukampe mdogo wako ndo ikawa ugomvi usiku akanambia mm na ww
naoma tuachanae kama ipo ipo tu na kama imepangwa mm na ww kuwa pamoja
basi itakuwa na haikupangwa basi haiwezekani. iliniuma sana but moyoni
nikasema hata ivyo umenitesa sana nenda tu. Nilimbembeleza kidogo na
kumkumbusha mengi niliyomsamehe but alikataa kata basi nikamtakia maisha
mema nikaanza life upya without her miezi kazaa ilipita nikarudia tabia
yangu ya uplea but finaly nikanasa tena kwa mtoto wa kichaga mzuri sana
aiseee..yupo tafauti sana na yule ex.. tunapendana sana sasa cha ajabu
anataka turudiane eti anasema yupo tayari kwa lolote lakini anataka
kurudiana na mm nimemwambia haiwezekani sahivi nina furaha sana amkekuwa
msumbufu sana ananisumbua sana. Nimfanyaje uyu mwanaharamu coz ananitia
hasira
. Nimfanyaje uyu mwanaharamu coz ananitia hasira