Alikataa nisimuoe kisa ualimu

Mi kumuacha mtu ni mpaka unipige matukio ya kinyuklia na nikikuacha nimekuacha sirudi nyuma

Watoto ndo wanaacha mwanaume kwa sababu zisizo eleweka km hizo ulizotaja
Hongera. Now you are matured enough...kapeace.

Hata maisha ya ndoa unaweza kuyahimili.
 
bikra umetoa wewe so!?? what is bikra!?? mke daktari anatosha.. biashara zinahitaji upanuzi.. usiruhusu ngono zikupoteze.. ukiona mawazo yanakuja ukifika home waite wanao.. jiambie.. "leo namcheat mke wangu alonizalia wanangu wazuri hivi, sikuwa na kitu alinipenda nilivyo.. leo natafuta kuachana na kumnyima amani.. Mungu nisamehe hata kuwaza haya" achana na watoto wa mjini mzee
 
oa mkuu, umemchakaza na sasa amejutia anataka kurudi oa tu
 
Rachel ni nyoka hata Mimi amenifanyia hivyo hivyo
 
Mbavu mbili haziwezi kuingia kwenye mdomo moja lazima nyingine itaingia mdomoni na nyinyine puani, tumia akili
 
Hata ww bado una utoto na ujana ..
Vijana endeleeni na utoto wenu
Tulia mshono na mkeo bro ...
Rachel Scale ishamwingia akaze tu.
 
Asante
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…