Alikataa nisimuoe kisa ualimu

Hakika wewe ndiye mtu wa pekee mwenye mawazo na misimamo wa ukweli na mawazo ya kiutuuzima !
Ubarikiwe sana.
 
Kwanza kabisa, she is fake na amezunguka kakosa mambwana anaona wewe ndio last option yake, kumbuka you were supposed to be the first option ndugu yangu...HOLD ON TO YOUR WIFE..huyu hata kumla ni hatari sana, daslama ina wanawake wengi sana tena wazuri na hawamjui mkeo, ukitaka kupiga show za nje tifafutie mwanamke mwingine tu ndugu yangu
 
Hii tabia wanayo sana wanawake wanakukataa mwanaume wakat huna ela, ukishakuwa na maisha flan ambayo sio lazima yawe juu sana wanarudi tena kwa kukulaumu mwanaume, huyo chana naye atakuvurugia ndoa yako na familia
Asante kaka
 
Big up kaka
 
Asante
 
Baki njia kuu kijana,ukioa mengine unamwachia shetani...
 
Hilo nimeshawahi
Ulimuacha kwa Sababu gani maana nyie mkitaka kumuacha mtu huwa mnavisababu ambavyo havina miguu wala kichwa.

Utasikia naomba nipumzike nimechoka mahusiano/ mara dini tofauti/ mara wewe siyo mwaminifu wakati haujawahi mfumania.
 
Ulimuacha kwa Sababu gani maana nyie mkitaka kumuacha mtu huwa mnavisababu ambavyo havina miguu wala kichwa.

Utasikia naomba nipumzike nimechoka mahusiano/ mara dini tofauti/ mara wewe siyo mwaminifu wakati haujawahi mfumania.
Mi kumuacha mtu ni mpaka unipige matukio ya kinyuklia na nikikuacha nimekuacha sirudi nyuma

Watoto ndo wanaacha mwanaume kwa sababu zisizo eleweka km hizo ulizotaja
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…