Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alie keketwa anafika kileleni

Discussion in 'JF Doctor' started by upele, Jun 10, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA JF NIFAHAMISHENI HILI KWANI NAJUA KWAMBA PALE PATAMU NI HAPO AMBAPO BAADHI YA MAKABILA AU MILA HUWAGA WANATOA JE INAKUWAJE KTK MAMBO FULANI HUYU SI INAWEZA IKACHUKUA SIKU MZIMA KUENJOY MAMBO YETU YALEE KWANI UTAMU UMEONDOLEA KWA SABABU ZA KIMILA
    pLEASE NIJUZENI KWANI KUNA WANGU FULANI NAMFUATILIA YUPO BOMBA ILA NASIKIA AMENALILIII
    COQUEST-UTAMU WA PIPI UTOE GAMBA:A S thumbs_down:
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyo lazima iwe hivo unavyozania wewe.
    Kilele hufikiwa hata pasipo kuwa na kile kitu...ujuzi wako wewe tu.
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kile kitu ndio source ya kumpa mwanamke raha, so kama haipo ni vigumu sana kuweza kumfikisha mwanamke kileleni maana hata wenye navyo unahitajika utundu wa hali ya juu kuweza kumfikisha kileleni.
     
  4. upele

    upele JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok nitajaribu mautundu ila ikiwa ndivo sivo namwacha ni sawa na kuwa na pengo ukakataka kutafuna mfupa hapo vipi tausi
    conquest treni bila reli haiendi
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jun 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,845
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    jaribu kupitia thread nyingine hii hapa kwa habari zaidi https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/62993-nitamu-handle-vipi-mwanamke-aliyetahiriwa.html
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkubwa nimekusoma vilivo ila pole sana jamaa yangu uliepelekwa kunako gharika tuwe waangalifu jamani wanawake wengi sasa usipokuwa mwangalifu wanakutoa out means wanakupeleka kinyume na maumbile sasa ni balaa jamani
    Conquest kivuli chako lakini uwezi kuona macho yalipo
     
Loading...