Hii ndio habari Donald trump aliyokuwa anasema Leo kwenye Aljazeera ...je Kuna ukweli wowote kuwa china..Korea ya kaskazini na urusi hawaiogopi tena marekani na kwamba mareka IPO katika hatari dhidi ya hao
Hii ndio habari Donald trump aliyokuwa anasema Leo kwenye Aljazeera ...je Kuna ukweli wowote kuwa china..Korea ya kaskazini na urusi hawaiogopi tena marekani na kwamba mareka IPO katika hatari dhidi ya hao View attachment 3064855
Trump mjanja mjanja Sana ameona popularity ya Kamala kwenye kura za maoni inakuaja Kasi ameona utumie maneno yatakayo washawishi wamerikani wamchague,na anamualika Kamala kwenye mahalo na anasema alimtindika Rais na anamtaka mukamu Kamala Harris wote wapate dozi kutoka kwake
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.