Alichokosea David Cameron kura ya maoni


M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,021
Likes
278
Points
180
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,021 278 180
Ni dhahiri Waziri Mkuu wa Uingereza david Cameron amefadhaishwa sana na matokeo ya kura ya maoni ambapo Waingereza walipiga kura ya kujiondoa Jumuia ya Ulaya. Matokeo haya yamemfanya atangaze kujiuzulu. Cameron alikosea kitu kimoja - baada ya kuone mwelekeo wa kura ambapo wanaotaka kujitoa wanaongoza angemwamuru "Jecha" wa Uingereza afute uchaguzi huo kutokana na kasoro mbalimbali zilizojitokeza. Lakini hata sasa bado hajachelewa, anaweza kufuta tu na ipangwe kura nyingine ya maoni!
 
Bussiness Man

Bussiness Man

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
213
Likes
220
Points
60
Bussiness Man

Bussiness Man

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
213 220 60
Hapo la Muhimu ni kukodiwa Jecha. Kwa Jecha bado muda unamtosha sana
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,853
Likes
6,087
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,853 6,087 280
Mambo ya ajabu ajabu hutokea afrika tu. Huko kwa wenzetu wanafuata katiba sio sisi tunakwenda kishabiki tu.
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
ila kweli aise
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,358
Likes
477
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,358 477 180
Cameroon alitakiwa kuja kuomba msaada Tz ........ upande wake ungeshinda bila figisu!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Mkuu sio kila sehemu n kama Africa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,211,915