Aliandaa Mambo 3 nikaanza na hili weweje ungeanzaje?.

Aliandaa Mambo 3 nikaanza na hili weweje ungeanzaje?.

Katoe mahari ule full time, ila wanawake tuna mbinu nyingi sana....
 
Hapo kwenye ingiza popote hujatoaa mchanganuo tuelewee ulielekeaaa wapiiii???????????!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kama mshikaji siyo memba wa hii kitu basi ameuziwa mbuzi kwenye gunia. Huyo ana mimba ya mfiraji mwenzake. Mshikaji ana roho ngumu sana. Mimi mwanamke nikijua ana hiyo michezo nikupiga chini mapema. Akasumbuke na wafiraji wenzake
 
Alivyokuja hivi kajiaandaa! Kakuletea mzigo kwa mara ya mwisho huku moyoni akisema, hili fala lisiponitangazia ndoa safari hii, nalipiga chini fasta na kukamata mjanja mwingine! Sasa kwa makuch kuchi hayo hakikisha mtoto akiondoka hapo, anaondoka na pete kidoleni, la sivyo uje na uzi wa mrejesho hapa ukiambulia maumivu!
Akiondoka bila pete, ujue na simu yeke utaishia kuisikia kwenye bomba baada ya kukublock!
 
Unasoma Form Three Arts au Commercial? Mid term tests mnaanza lini?
 
Hao wanawake wanaotoa ruhusa ya kuingizwa popote mnawatoa wapi?
 
Alivyokuja hivi kajiaandaa! Kakuletea mzigo kwa mara ya mwisho huku moyoni akisema, hili fala lisiponitangazia ndoa safari hii, nalipiga chini fasta na kukamata mjanja mwingine! Sasa kwa makuch kuchi hayo hakikisha mtoto akiondoka hapo, anaondoka na pete kidoleni, la sivyo uje na uzi wa mrejesho hapa ukiambulia maumivu!
Akiondoka bila pete, ujue na simu yeke utaishia kuisikia kwenye bomba baada ya kukublock!

Aisee kumbe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom