Ali Kiba kuwa Director wa 'Afrika Rockstar 4000'

  • Thread starter Andrew Mwandemele
  • Start date

Andrew Mwandemele

Andrew Mwandemele

Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
63
Likes
59
Points
25
Andrew Mwandemele

Andrew Mwandemele

Member
Joined Mar 27, 2017
63 59 25
Hatimaye msanii na mwanamuziki Ali Saleh Kiba amekuwa director (mkurugenzi) wa kampuni ya kusimamia mziki Afrika Rockstar 4000 na Rockstar television. Ali kapewa nafasi ya uongozi huo baada ya kuwa chini ya kampuni iyo kwa takriban miaka 6 ya mafanikio.
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,969
Likes
6,582
Points
280
Age
38
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,969 6,582 280
First to reply,,bas sawa
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,182
Likes
9,427
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,182 9,427 280
Mafanikio gani?
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,075
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,075 280
Hatimaye msanii na mwanamuziki Ali Saleh Kiba amekuwa director (mkurugenzi) wa kampuni ya kusimamia mziki Afrika Rockstar 4000 na Rockstar television. Ali kapewa nafasi ya uongozi huo baada ya kuwa chini ya kampuni iyo kwa takriban miaka 6 ya mafanikio.
Sikulaumu kwa vile lugha yenyewe imekuja kwa ndege,kama si hivyo basi mahaba yamekugaragaza hadi upotoshaji ndio unaufanya ndio usahihi,hebu mtafute mtu akutafasirie (maana nikikutafasiria mimi nitaonekana nimetia chumvi)
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,023
Likes
9,624
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,023 9,624 280
Diamond atasubiri sana kwa Mkurugenzi.
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,917
Likes
5,991
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,917 5,991 280
Hapa Tz msanii aliyefanikiwa ni ndomo tu ....hao wengine ni waigizaji tu kama
bongo movie.
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,909
Likes
8,868
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,909 8,868 280
Hongera zake kijana.
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,517
Likes
2,169
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,517 2,169 280
Jiwe gizani..kajichubua chubuuu....ommy dimpoz ana utani sana
 
Andrew Mwandemele

Andrew Mwandemele

Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
63
Likes
59
Points
25
Andrew Mwandemele

Andrew Mwandemele

Member
Joined Mar 27, 2017
63 59 25
Sikulaumu kwa vile lugha yenyewe imekuja kwa ndege,kama si hivyo basi mahaba yamekugaragaza hadi upotoshaji ndio unaufanya ndio usahihi,hebu mtafute mtu akutafasirie (maana nikikutafasiria mimi nitaonekana nimetia chumvi)
Ndo uitie iyo chumvi tuone
 
kipanta

kipanta

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
216
Likes
147
Points
60
kipanta

kipanta

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
216 147 60
nenda account ya insta ya rockstar afu soma habari kiufasaha.....kumbuka dictionary ya TUKI itakusaidia
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,948
Posts 29,793,471