Alama za mnafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za mnafiki

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by bagwell, Sep 19, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alama za wanafiki, ni tatu bora uzijue
    Katu nae haaminiki, japo ahadi azitoe
    Pia na hasadikiki, hatumizi maaganoe

    Alama yake ya pili, mnafiki ni mrongo
    Maisha hana ukweli, wala mizuri mipango
    Yake usiyakubali, atakukoroga bongo

    Akiaminiwa hukhini, mnafiki ni sifaze
    Hachi na hana dini, hudhulume nduguze
    Usimtie nyumbani, na sirizo simjuze
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    huyo ni vasco! ujumbe umfikie popote alipo, ye na mafisadi wenzie pamoja na rizmoko, laanakhum!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    I like this...
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Is it a Political?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,466
    Trophy Points: 280
    Hakuna wanafiki kwenye siasa?
    Wanaocheka kumbe wanachuki?

     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    are u trying to refer mzee wa misele?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,280
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Si bora uwataje japo kwa majina tuwajue!
    Waloahidi meli mpya kwenda Bukoba;
    Wakaahidi bwawa la kufuga samaki umasaini,
    Maisha bora kwa kila mtanzania,
    Hari mpya, kasi mpya (kumbe kasi ya wizi tu)

    Angalizo: Lizmoko kwenye maandiko ni Malaika aliyeko peponi anayetoa dhawabu za ajabu kwa wale wamchao bwana wa lizmoko! Linganisha na Lizmoko wa Bongo!
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,280
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Yes! kimtindomtindo kama bongo flava! Umeisoma lakini?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nimeisoma mkuu.
     
Loading...