alama ya CHADEMA yawapa wakati mgumu CCM

alama ya CHADEMA yawapa wakati mgumu CCM

Huyu???
attachment.php
Hapo ana maanisha nchi mbili (mikono 2) na shirikisho yaani kichwa chake.
 
Ngurumo arudi shule kwanza kisha apitie tuisheni kwa Shivji ili ajifunze maana ya nchi na dola kabla hajafunga ndoa ya hoja na Lissu. Hii itamsaidia kujua haki zake za kindoa.


Kweni wewe haki zako za ndoa yako na Mwigulu Nchemba ni zipi?
 
Kwa mtindo huu wa kuonesha kidole kimoja mkono mmoja ni dhahiri hakuna muungano hapa ila ni nchi moja kuitawala nyingine.
 
Alama ya chadema inawapa wakati mgumu ccm wakati wa kuonesha vidole viwili wakimaanisha serikali mbili kwa kuhofia kuonesha alama ya chadema hivyo kuwabidi watumie mikono yote kwa kunyoosha kidole kimoja kimoja kila mkono kama ambavyo mama miropoko bila hoja anavyo onekana katika picha hapa

LOOOK;

This is just a trailer,movie yenyewe bado inakuja. Najua CCM wanahangaika sana na wataendelea kuhangaika sana katika kujieleza mbele ya Watu kuhusu Serikali 2 au 3 ndani na nje ya Bunge Maalumu la Katiba!

CCM wanajua kabisa hawana hoja na tayari wamesha athirika kisaikolojia ndiyo maana wanaishia kuporomosha MATUSI YA NGUONI,KEJELI,VIJEMBE na UONGO mwingi ili kuwachanganya Watanganyika.

Hatudanganyiki ng'o!!!!!!!!!!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom