Al shabaab; ugaidi wa Dunia kwenye kiganja cha Marekani

Al shabaab; ugaidi wa Dunia kwenye kiganja cha Marekani

Muwindaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Posts
245
Reaction score
206
Kilio changu kili[...], kina[...] na kitaendelea kuhusu madhara ya sera za kibeberu za Marekani na washirika wake wa Magharibi ndio chanzo cha umwagaji damu wote unaotokea hapa Duniani, na tutaendelea kuteseka kwenye hili mpaka Kila upande, nchi au watu watakapokua tayari kuupinga kwa lengo la kuufuta kabisa ubeberu wa kimagharibi.


Jana tarehe 3/04/2015 mwandishi Roberty Baesocchini aliandika makala kupitia mtandao wa WWW.COUNTERCURRENTS.ORG makala isemayo kua kundi la Al Shabaab lililofanya shambulio la kigaidi juzi na kuua wanafunzi wa cho kikuu cha Garrisa WASIO NA HATIA wasiopungua 150 ni moja kati ya makundi yaliyoyonufaika kwa kupata silaha baada ya kumalizika kwa vita ya wamagharibi ya kumng'oa kiongozi shupavu, aliyekua analitakia mema bara la Afrika. Tukumbuke moja kati ya vitu vilivyomponza Gaddafi ni kutaka kuanzisha Benki ya Afrika ambayo ingetoa pesa za maendeleo bila riba wala mashariti yoyote na hivyo kuondokana na uwepo wa vyanzo vya pesa vya kishetani kama IMF na WORLD BANK.


Marekani, Uingereza na Ufaransa ndio walikua mstari wa mbele kuhakikisha Gaddafi anatoka madarakani. Mbaya zaidi waligawa silaha kwa kupitia majeshi ya NATO na kwa vibaraka wake SAUDI ARABIA na UTURUKI ili wazipenyeze kwa makundi ya Itikadi kali kama Al Qaeda, Tuareg na wengineo.


Haraka mno, watoto wa kiarabu ambao ni zao la tatizo la kutokua na ajira linalotokana sera za kibepari wakazigombania na kugawana, wakajumlisha na zile walizozipata kutoka kwenye kambi za Gaddafi wakawa "full equipped" (kwa lugha ya kimombo).


Bila kupumua, mapinduzi ya Mali yakatokea, na waasi wa kaskazini mwa Mali ambapo silaha zilizagaa baada ya vita vya Libya wakajitangazia Uhuru wao. Wakawa hawashikiki, mpaka Ufaransa akaingilia kati kuzima msala huo(Japo inasemekana ilikua ni kwaajili ya kuinusuru maktaba ya Timbuktu ambayo wavumbuzi walipo NASA wanaitegemea kwa nyaraka zake, ambayo tayari ilikua kwenye mikono ya waasi).


Boko Haramu pia ni moja kati ya makundi yaliyonufaika moja kwa moja na ugawaji wa silaha hizo. Na ndio chanzo cha uimara wake ambao tunauona sasa hivi.


Enzi za vita baridi, Marekani na washirika wake waliwapa mafunzo na silaha makundi ya vijana wa Itikadi kali waliojulikana kama "MUJAHEDEEN" kwa lengo la kuzikomboa nchi ambazo zilikua na mkono wa Urusi ndani yake kama Afghanstan, Uzbek na zinginezo ili kuudhoofisha utawala wa Kisovieti. Na lengo hilo lilifanikiwa. Lakini ndio kikawa chanzo cha makundi hatari kama Taleban. Kwahiyo Ubepari wa Marekani na washirika wake ndio chanzo cha Ugaidi. Kuna sababu nyingine ya Ugaidi ambayo ni kuanzishwa kwa taifa la Israel.


Moto unawaka kila pande, tukianzia Syria ambapo Marekani amekua akidhamini makundi ya waasi wa itikadi kali ili wamtoe raisi Assad, mgogoro ambao umezaa kundi la ISIS ambalo kiongozi wake Abubakar Al Baghdad alitolewa Guantanamo kwa makusudi na kupokea mafunzo ya mwaka mmoja nchini Jordan chini ya CIA na MOSSAD ili kuanzisha kundi hilo ambalo litang'oa tawala za kishia zilizo Iraq na Syria ili kumdhoofisha Iran. Afghan na Pakistan nako alama ya Taleban kundi ambalo chimbuko lake ni MUJAHEDEEN wakati wa vita baridi kama tulivyoona hapo juu. Yemen ambapo mshirika wake Saudi Arabia anaendelea kuua raia wasio na hatia. Libya, nchi ambayo imegawanyika ina serikali tatu sasa hivi, kila kundi limeteka bandari yake na linauza mafuta, Somalia na Nigeria ndo kama tunavyoziona.


Mpaka sasa dunia imekua haikaliki, maeneo hapo juu ndiyo yanayoathirika zaidi. Na hali ya kibinadamu imekua na mashaka makubwa. Waathirika wakubwa wa vurugu hizi ni wakina mama na watoto na kumekua na ongezeko kubwa la wakimbizi kuelekea Ulaya, hasa nchi za Scandinavia na Ujerumani. Huku Marekani akinufaika na kunyonya mafuta tu.
Binafsi naliona hili ni tatizo. Tatizo ambalo linasababisha madhara makubwa kwa watu ambao hawana hatia na hawajui nini kinaendelea. Marekani amekua tishio juu ya amani ya dunia, na yupo nyuma ya kila kitu kibaya kinachohatarisha maisha ya binadamu.


Tatizo ambalo ni kama zimwi lenye madhara lililofunguliwa na wamagharibi wakati wakiwa kwenye harakati zao za unyonyaji, wame- "unleash the dragon"....
 
Muwindaji

I CANT BY THIS Kwani mpaka leo hao magaidi hawawashambulii wamarekani peke yao.

NAkama swala ni marekani kugawa silaha, hapa tanzania wanavamia vituo vya polisi wakiwa watupu wanaua na kuiba silaha. Tuseme Tanzania inawagawia silaha?.

Na kama tatizo ni unyonyaji wa kibepari: Giaid anayetafutwa kenya alikuwa na kazi nzuri na mtu mzuri sana kwenye ile jamii: aliacha yote na kuingia kwenye Jihadi.Like wise Osama bin Laden alitoka familia tajiri. Inayoishi kibepari. Akashia kuwa Gaidi. KAma hoja ni Elimu: wale vijana waliolipua world trade cetre mwaka 2001 sept11 alikuwa ni vijana wasomi wazuri tu. Lakini waliacha yote na kuwa magaidi. Usimsahahu gaidi wa uingereza wa ISIS Jihad john alikuwa msomi mzuri tu.Sasa ameishia kufanya kazi ya kuchinja watu.

Huu utunzi wako kuhusu ubeberu ni old school tu, kwani kelele la ubeberu tuliziimba enzi hizo za kudai uhuru .hoja kama hii ya ubeberu ni sawa na ku-hit around the bush.

Na ukisoma historia ya uenezaji wa uislamu duniani wakati wote wa muhammad imejaa vita through out. Na sote tunafahamu kuwa kwasasa uislamu umeenea sana ulimwenguni kuliko hapo nyuma, tena wakiwa wameboreka sana kiuchumi.Tofauti na kipindi cha nyuma walivyokuwa wachache na maskini.

Pia zipo verses kwenye koran zinazotumika. Verses kwenye koran hizi ni black and white. hazibabaishi.

Na maswali ambayo huwezi kuyajibu ya kwanini magaidi wawe waislamu tu dunia nzima: kwanini dini nyingine zisitoe magaidi kama hao? Kama ugaidi hauna dini?

ushahidi wa magaidi binafsi: NA hapa umeonekana ukipuuza sababu za msingi za hao magaidi kuwa wanaeneza uislamu kwa Upanga. Dunia iwe ya kiislamu. a.k.a Jihad. ISIS wamesema hivyo, Bokoharam wanasema hivyo, Alshabaab wanasema hivyo..Alqaeda, wanasema hivyo..

Pia kwasasa ni ngumu kutegemea mtu asiye mwislamu atakuwa Gaidi. KWani hawezi ku-share ideology iliyopo kwenye koran.Inayowafanya magaidi kuwa magaidi.


matumizi ya sharia kwenye nchi zilizoendelea: yameonekana yakipingwa na kutoa taswira za anti-islam . Kwani kwao ni sehemu ya ibada na maisha yao ya kidini. Hata hapa tizedi watu wamekataa mahakama za kadhi. Sasa tukipigwa Bomu: ndio mtasema sababu ni kuwa tumewanyimwa mahakama ya Kadhi?.

Je kwanini wasio waislamu hawataki matumizi ya sharia law katika nchi zao? ukiweza kulijibu swali hili bila kumtoa mtu nyongo kali utakuwa mwanadiplomasia wa kweli?

tumeshuhudia ugaidi huu ukiungwa mkono direct ama indirect na waislamu sehemu mbalimbali duniani
Osama alikuwa akisaidiwa na ufalme wa saudia. Huku serikali ya saudia ikiionyesha marekani kuwa inamsaka. Kumbe ufalme ule unawahujumu wamarekani.

Tumeshuhudia mataifa mbalimbali ulaya yakiandamana kuukataa uislamu: Na sasa uingereza imeunda seria mpya za Euro ili kujihami na wageni. Hii ikiwa ni dalili kuwa wanaona uislamu ndio unapika ugaidi.
https://www.jamiiforums.com/international-forum/830939-london-pegida-anti-islamization-protesters-attacked-by-muslims-and-left-wing-fascists-for-islam.html

Pia ukitazama worldwide upo mwamko finyu sana wa waislamu wa kawaida kupinga Ugaidi na vitendo vya Ugaidi. likewise Yapo mazingira yanayoonenyesha magaidi wakiwaacha huru waislamu na kuwaua wasio waislamu. imetokea kenya kwenye chuo cha Garrasa na ilishatokea tena shopping mall.



Muwindaji unawezaje kutaja chanzo cha tatizo pale usipoweza kutafutia ufumbuzi tatizo hilo? I think Hili ni pori la game :biggrin:reserve... Nadhani umekosea kuja kuwinda huku..

sources;
http://news.yahoo.com/hundreds-protest-islamic-law-australia-054627306.

htmlhttp://news.yahoo.com/gentle-ex-teacher-accused-masterminding-kenya-massacre-102326152.html
 
Muwindaji naona unataka kuzuga watu kwa visingizio kedekede vya Marekani na nchi za magharibi,Sakata la Alshabab kufanya mauaji huko kenya ni kuwalenga Wakristo ingawaje vyombo vingi vya habari havitaji kuwa waliouwawa na Alshabab ni WAKRISTO kuanzia pale WEST-GATE na kule Mpeketoni walikuwa wanawabagua wakeisto na kuwapiga risasi na waislamu kuachwa huru,vivyo hivyo na Garissa karibu wanafunzi wote waliouwawa ni wakristo na waislamu walikuwa spared,Kwa hiyo hapa ni vita ya kuua Ukristo na kuuimarisha Uislamu kwa kuua watu wasiokuwa na hatia.
 
Last edited by a moderator:
mtaazisha nyuzi mpalka vidole vipate sugiu mwaka huu
 
Muwindaji naona unataka kuzuga watu kwa visingizio kedekede vya Marekani na nchi za magharibi,Sakata la Alshabab kufanya mauaji huko kenya ni kuwalenga Wakristo ingawaje vyombo vingi vya habari havitaji kuwa waliouwawa na Alshabab ni WAKRISTO kuanzia pale WEST-GATE na kule Mpeketoni walikuwa wanawabagua wakeisto na kuwapiga risasi na waislamu kuachwa huru,vivyo hivyo na Garissa karibu wanafunzi wote waliouwawa ni wakristo na waislamu walikuwa spared,Kwa hiyo hapa ni vita ya kuua Ukristo na kuuimarisha Uislamu kwa kuua watu wasiokuwa na hatia.

We ulitaka auawe nani sasa ili uridhike?
 
Last edited by a moderator:
Muwindaji naona unataka kuzuga watu kwa visingizio kedekede vya Marekani na nchi za magharibi,Sakata la Alshabab kufanya mauaji huko kenya ni kuwalenga Wakristo ingawaje vyombo vingi vya habari havitaji kuwa waliouwawa na Alshabab ni WAKRISTO kuanzia pale WEST-GATE na kule Mpeketoni walikuwa wanawabagua wakeisto na kuwapiga risasi na waislamu kuachwa huru,vivyo hivyo na Garissa karibu wanafunzi wote waliouwawa ni wakristo na waislamu walikuwa spared,Kwa hiyo hapa ni vita ya kuua Ukristo na kuuimarisha Uislamu kwa kuua watu wasiokuwa na hatia.

Hivi umeelewa mleta uzi alichokusudia kufikisha hapa? Tunataka chanzo cha hao kuuwawa hawajapigwa na manati hao, hizo silaha ziliwafikiaje? Sera za kibeberu ndio matokeo ya dunia ya leo
 
Last edited by a moderator:
Muwindaji, wakati wa kuambizana uwongo na kusingiziana sasa umekwisha.

Silaha za vita zilikuwapo miaka yote na hazijaanza kutengenezwa leo duniani. Vita vya zama za ujima hata kabla ya ustaarabu vilipiganwa kwa silaha.

Wafalme na wtawala wote makini, ni wale walioweza kuwa na silaha kali, imara lakini pia wenye hekima juu ya matumizi ya silaha zile. Utaquote maandiko mengi sana lakini ukweli ni kwamba, duniani kwa sasa watu wanauliwa kwa sababu ya chuki za Waislam dhidi ya binadamu wengine hasa Wakristo.

Ushahidi upo,kwamba damu nyingi zinamwagwa za Wakristo. Mifano imetolewa kwenye article number 3 hapo juu.
Ina maana matulmizi ya silaha kwa waislam ni kuwaua Wakristo tu? Kwa nini wasizitumie kuwaua viongozi wao wanaoshindwa kutengeneza sera nzuri za ajira kama tatizo ni ajira badala yake wanaua Wakristo?

Nini maoni yako juu ya silaha wanazotengeneza locally na zote zinaishia kuwaua Makafir ambao ni Wakristo na Wayahudi?

Muwindaji unatakiw akuwa mkweli.

Haya, angalia hapa halafu uje usema, Wakristo wamewakosea nini waislam hadi wawawinde kuwamaliza duniani?

2:191-193 Fight and kill unbelievers until “religion is Allah’s,” i.e. Islamic law rules all societies

3:28 Don’t take unbelievers as friends and allies, unless it is for “fear of them,” i.e. deceptively for protection of oneself or of Islam
“Let not the believers take the unbelievers for friends, rather than the believers — for whoso does that belongs not to Allah in anything — unless you have a fear of them. Allah warns you that You beware of Him, and unto Allah is the homecoming.”


9:29 Fight and subjugate the Jews and Christians
“Fight those who believe not in Allah and the Last Day and do not forbid what Allah and His Messenger have forbidden — such men as practise not the religion of truth, being of those who have been given the Book — until they pay the tribute out of hand and have been humbled.”

47:4 Behead and slaughter the unbelievers; take others captive


9:30 Jews and Christians assailed by Allah
“The Jews say, ‘Ezra is the Son of Allah’; the Christians say, ‘The Messiah is the Son of Allah.’ That is the utterance of their mouths, conforming with the unbelievers before them. Allah assail them! How they are perverted!”



“When you meet the unbelievers, smite their necks, then, when you have made wide slaughter among them, tie fast the bonds; then set them free, either by grace or ransom, till the war lays down its loads.

Kwa nini unazunguka sasa? Dini ya kiislam imeagiza chuki dhidi ya wakristo. Wameamriwa wawaue na kuwa persecute ili wahesabiwe haki. Isipokuwa tu, kama wataona wanazidiwa nguvu, hapo ndipo wajipendekeza kuwa marafiki.


9:111 Paradise guaranteed to those who kill and are killed for Allah
“Allah has bought from the believers their selves and their possessions against the gift of Paradise; they fight in the way of Allah; they kill, and are killed; that is a promise binding upon Allah in the Torah, and the Gospel, and the Koran; and who fulfils his covenant truer than Allah? So rejoice in the bargain you have made with Him; that is the mighty triumph.”

Ungelikuwa sahihi kama ungelaumu mafundisho ya chuki ya waislam dhidi ya Wakristo namna Qurani inavohimiza mauaji.

Kumbe unapoona waislam wametulia si kwamba wanakuwa na amani ya kutimiza imani yao. Ila ni kwa sababu wanakuwa tu hawana nguvu dhidi ya Wakristo na Wayahudi mahala pale. Wanapopata silaha, cha kwanza kwao ni kukimbilia kuua Wakristo ili wapate thawabu peoponi. MIstari hapo juu si umeiona?

Sawa wamarekani wanatoka wapi? Wale Wakristo waliokuwaga, Iraq, Iran, Saudi Arabia, walikwenda wapi? Walimalizwa na waislam kwa njia gani? Kulikuwa na missiles kutoka America?

Mtu mwenye chuki ni chuki tu. Ataua hata kwa mkasi wa kunyolea ndevu!. Naomba uwe serious useme ukweli.

Labda next agenda ni Wakristo wafanye nini ili kuwajengea woga hawa waislam walioamriwa kutokuua ikiwa wataogopeshwa ili wakome kuchinja Wakristo kama kuku.




 
Wakristo walipofyekwa middle east wakati waislam wanajenga himaya zao, walitumia silaha za Marekani? Naomba usifunike macho kutoona ukweli ambao chanzo chake ni mafundisho ya chuki ya dini ya waislam dhidi ya Wakristo!.

Alshabab wanagawana silaha zilizoachwa na mmarekani gani?

Boko haramu wanatumia silaha zilizoachwa Nigeria na mzungu gani?


Hivi umeelewa mleta uzi alichokusudia kufikisha hapa? Tunataka chanzo cha hao kuuwawa hawajapigwa na manati hao, hizo silaha ziliwafikiaje? Sera za kibeberu ndio matokeo ya dunia ya leo
 
Hivi umeelewa mleta uzi alichokusudia kufikisha hapa? Tunataka chanzo cha hao kuuwawa hawajapigwa na manati hao, hizo silaha ziliwafikiaje? Sera za kibeberu ndio matokeo ya dunia ya leo

Hapa ni hewa mkuu.

Kwa kifupi sana.

Ungekuwa sahihi kama ungemaanisha beberu anayefuga ndevu na sio nchi za kimagharibi wala marekani.

Ni majuzi tu, pale Zanzibar watalii walikuwa wAnamwagiwa tindikali.hatukuambiwa tindikali imeenezwa na mabeberu.


Wakati wa Muhamadi, walikuwa wanaua watu kwa majambia.ili kieneza uislamu. Na ndio neno la Dini ya uPanga limeanzia huko. Hizi silaha za mmarekani hazikuwepo.
Hivyo swala sio silaha.

Hapa bongo wanavamia vituo vya polisi. Wakiwa hawana kitu na wanazichukua mikononi mwa polisi. Hatujaambiwa silaha hizi kaleta mmarekani. Ukitazama roughly, aina ya Silaha nyingi walizonazo ni AK47 ambayo ni ya m-russia.

Sababu wanazotoa. Dunia imegawanywa sehemu mbili sehemu yenye uislamu(a.k.a dar salaam) na sehemu isiyokuwa kwenye uislamu. Ni wajibu wao kuhakikisha wanapigana jihadi mpaka wahakikishe hakuna fitna duniani.

Tukiangalia: Nchini zote Zilizokuwa na ukristo kwasasa umetoweka kabisa na sehemu nyingine umepigwa ban. Mfano mmoja ni Turkey, injili ilikoanzia. Na hatukuambiwa ubeberu ulipelekea haya yote!

Kwanini usiseme Sera za uislamu ndio matokeo ya dunia ya Leo.?
Napata uvivu kuendelea kuandika.........
Tabby , ENCholima nimewapata freshi hapo juu, Well said wakuu.
 
Last edited by a moderator:
Muwindaji

I CANT BY THIS Kwani mpaka leo hao magaidi hawawashambulii wamarekani peke yao.

NAkama swala ni marekani kugawa silaha, hapa tanzania wanavamia vituo vya polisi wakiwa watupu wanaua na kuiba silaha. Tuseme Tanzania inawagawia silaha?.

Na kama tatizo ni unyonyaji wa kibepari: Giaid anayetafutwa kenya alikuwa na kazi nzuri na mtu mzuri sana kwenye ile jamii: aliacha yote na kuingia kwenye Jihadi.Like wise Osama bin Laden alitoka familia tajiri. Inayoishi kibepari. Akashia kuwa Gaidi. KAma hoja ni Elimu: wale vijana waliolipua world trade cetre mwaka 2001 sept11 alikuwa ni vijana wasomi wazuri tu. Lakini waliacha yote na kuwa magaidi. Usimsahahu gaidi wa uingereza wa ISIS Jihad john alikuwa msomi mzuri tu.Sasa ameishia kufanya kazi ya kuchinja watu.

Huu utunzi wako kuhusu ubeberu ni old school tu, kwani kelele la ubeberu tuliziimba enzi hizo za kudai uhuru .hoja kama hii ya ubeberu ni sawa na ku-hit around the bush.

Na ukisoma historia ya uenezaji wa uislamu duniani wakati wote wa muhammad imejaa vita through out. Na sote tunafahamu kuwa kwasasa uislamu umeenea sana ulimwenguni kuliko hapo nyuma, tena wakiwa wameboreka sana kiuchumi.Tofauti na kipindi cha nyuma walivyokuwa wachache na maskini.

Pia zipo verses kwenye koran zinazotumika. Verses kwenye koran hizi ni black and white. hazibabaishi.

Na maswali ambayo huwezi kuyajibu ya kwanini magaidi wawe waislamu tu dunia nzima: kwanini dini nyingine zisitoe magaidi kama hao? Kama ugaidi hauna dini?

ushahidi wa magaidi binafsi: NA hapa umeonekana ukipuuza sababu za msingi za hao magaidi kuwa wanaeneza uislamu kwa Upanga. Dunia iwe ya kiislamu. a.k.a Jihad. ISIS wamesema hivyo, Bokoharam wanasema hivyo, Alshabaab wanasema hivyo..Alqaeda, wanasema hivyo..

Pia kwasasa ni ngumu kutegemea mtu asiye mwislamu atakuwa Gaidi. KWani hawezi ku-share ideology iliyopo kwenye koran.Inayowafanya magaidi kuwa magaidi.


matumizi ya sharia kwenye nchi zilizoendelea: yameonekana yakipingwa na kutoa taswira za anti-islam . Kwani kwao ni sehemu ya ibada na maisha yao ya kidini. Hata hapa tizedi watu wamekataa mahakama za kadhi. Sasa tukipigwa Bomu: ndio mtasema sababu ni kuwa tumewanyimwa mahakama ya Kadhi?.

Je kwanini wasio waislamu hawataki matumizi ya sharia law katika nchi zao? ukiweza kulijibu swali hili bila kumtoa mtu nyongo kali utakuwa mwanadiplomasia wa kweli?

tumeshuhudia ugaidi huu ukiungwa mkono direct ama indirect na waislamu sehemu mbalimbali duniani
Osama alikuwa akisaidiwa na ufalme wa saudia. Huku serikali ya saudia ikiionyesha marekani kuwa inamsaka. Kumbe ufalme ule unawahujumu wamarekani.

Tumeshuhudia mataifa mbalimbali ulaya yakiandamana kuukataa uislamu: Na sasa uingereza imeunda seria mpya za Euro ili kujihami na wageni. Hii ikiwa ni dalili kuwa wanaona uislamu ndio unapika ugaidi.
https://www.jamiiforums.com/international-forum/830939-london-pegida-anti-islamization-protesters-attacked-by-muslims-and-left-wing-fascists-for-islam.html

Pia ukitazama worldwide upo mwamko finyu sana wa waislamu wa kawaida kupinga Ugaidi na vitendo vya Ugaidi. likewise Yapo mazingira yanayoonenyesha magaidi wakiwaacha huru waislamu na kuwaua wasio waislamu. imetokea kenya kwenye chuo cha Garrasa na ilishatokea tena shopping mall.



Muwindaji unawezaje kutaja chanzo cha tatizo pale usipoweza kutafutia ufumbuzi tatizo hilo? I think Hili ni pori la game :biggrin:reserve... Nadhani umekosea kuja kuwinda huku..

sources;
http://news.yahoo.com/hundreds-protest-islamic-law-australia-054627306.

htmlhttp://news.yahoo.com/gentle-ex-teacher-accused-masterminding-kenya-massacre-102326152.html

Kijana soma vizuri hoja sio kukurupuka tu na islamphobia. Mleta hoja amesema na kwa hali halisi kuwa hivyo vikundi ni matokeo ya sera za kujitanua kwa ubeberu na kudhoofisha kila nchi ambayo wanaona inapinga sera zao.
Sasa wewe unaleta story za ujima wakati sasa tupo milleniam .

Ukweli utabaki kuwa kama leo hao mabebru hawakuwapa silaha panya road wahuhi kule libya basi Ghadafi angekuwapo na libya ingekuwa kimya na amani
Leo kama hawa mabeberu hawakuingia Syria na kuwapa wahuni kule syria basi leo nchi ile ingendelea na shughuli zake na wala kusengekuwa na isis
Pia ni hivo iraq, ukraine , dRC , Somalia, mali , NIgeria , SUdan , YEmen , kote.
Huko NIgeria hao boko haram wapo upende wanao ishi waislam na waathirika wakuu ni wao .

Tunajua unapenda kuramba wazungu kwa vile akili yako inaona ni wakristo lakini hao jamaa hawana ukristo wowote , kwao ukrsto ni CHristamas tu. Wao ni maslahi yao ndio maana walienda mpaka haiti wakamtoa rais Babtiste ikulu , pia walienda PAnama wakamtoa rais Noriega na kum beba kama mzoga hadi jela ya marekani ,

Uislam haujitaji tena upanga watu kuufata , sasa dunia imepanuka kuna kila kitu watu wanasoma na watu wenyewe wana rudi kwenye dini ya haki, na uislam ndio moja ya tishio la ubeberu hivyo wana upiga vita kwa kuanzisha bikundi hivi ili wayu wauuchukie , lengo lao ni kuwa wakisha umaliza islam sasa mabeberu watatawala dunia vizuri , hapa ukumbuke sio ukristo utao tawala ni ubeberu , tukibakishwa masikini ni sote , sio waislam pekee yao bali na wewe pia. Weka akili yako kidogo iwe inafikiri kwa uhuru zaidi badala ya kukariri hadithi za jumapili
 
Kijana soma vizuri hoja sio kukurupuka tu na islamphobia. Mleta hoja amesema na kwa hali halisi kuwa hivyo vikundi ni matokeo ya sera za kujitanua kwa ubeberu na kudhoofisha kila nchi ambayo wanaona inapinga sera zao.
Sasa wewe unaleta story za ujima wakati sasa tupo milleniam .

Ukweli utabaki kuwa kama leo hao mabebru hawakuwapa silaha panya road wahuhi kule libya basi Ghadafi angekuwapo na libya ingekuwa kimya na amani
Leo kama hawa mabeberu hawakuingia Syria na kuwapa wahuni kule syria basi leo nchi ile ingendelea na shughuli zake na wala kusengekuwa na isis
Pia ni hivo iraq, ukraine , dRC , Somalia, mali , NIgeria , SUdan , YEmen , kote.
Huko NIgeria hao boko haram wapo upende wanao ishi waislam na waathirika wakuu ni wao .

Tunajua unapenda kuramba wazungu kwa vile akili yako inaona ni wakristo lakini hao jamaa hawana ukristo wowote , kwao ukrsto ni CHristamas tu. Wao ni maslahi yao ndio maana walienda mpaka haiti wakamtoa rais Babtiste ikulu , pia walienda PAnama wakamtoa rais Noriega na kum beba kama mzoga hadi jela ya marekani ,

Uislam haujitaji tena upanga watu kuufata , sasa dunia imepanuka kuna kila kitu watu wanasoma na watu wenyewe wana rudi kwenye dini ya haki, na uislam ndio moja ya tishio la ubeberu hivyo wana upiga vita kwa kuanzisha bikundi hivi ili wayu wauuchukie , lengo lao ni kuwa wakisha umaliza islam sasa mabeberu watatawala dunia vizuri , hapa ukumbuke sio ukristo utao tawala ni ubeberu , tukibakishwa masikini ni sote , sio waislam pekee yao bali na wewe pia. Weka akili yako kidogo iwe inafikiri kwa uhuru zaidi badala ya kukariri hadithi za jumapili

Kama hujaridhika na maoni yangu ningeomba fuatilia hoja za Tabby hapo juu.
Naona kama zina majibu ya maswali unayoniuliza hapa.
 
Last edited by a moderator:
Hongera kiongozi umesema vizuri. Hata mimi nilichoka kuandika. Lakini huu si wakati wa kuishi kwa propaganda eti wanaua kwa sababu waanapata silaha kutoka west. Upotoshaji mkuu!.

Halfu eti serikali ya Tanzania chini ya Pinda, na kikwete, wanalazimisha kupeleka mswada wa matumizi ya sharia law!. Ninaogopa kusema nini kitatokea iwapo watafanya hila kama wlaivyofanya kulazimisha mswada wa kusilimisha nchi kwa hati ya dharura.

Kkwa sababu viongozi wetu wamejiondoa kwenye usimamizi wa taifa na sasa wamejibainisha kusimamia maslahi ya ugaidi na ufisadi, ninapata hofu aliposema pinda wataona tena lini waupeleke huo mswada bungeni, ni dhahiri kwamba serikal imeamua kwa namna yoyote ile lazima tz iongozwe kwa Sharia za kiislam, liwalo na liwe. Kwa maslahi ya nani na yuko wapi na kwanini? Jibu wanalo hao waliokuwa wamepewa dhamana ya kuongoza nchi.

Ninaomba nichukue nafasi hii kuwapa tahadhari Wabunge na viongozi wanaoonyesha kusimamia haki ya watanzania kuongozwa na mfumo wa sharia za umoja wa taifa si wa dini fulani, wachukue hatua za tahadhari kwa sababu, inawezekama maandalizi aliyoyasema Pinda yaka involve kuhakikisha hawapati nafasi ya kusema siku na wakati mswada huo unarudishwa bungeni.

Ila ninasikitika Tz imekuwa na viongozi insensitive, selfish, careless na fishy, sijawahi kusikia kwa siku za hivi karibuni duniani kokote.

Hapa ni hewa mkuu.

Kwa kifupi sana.

Ungekuwa sahihi kama ungemaanisha beberu anayefuga ndevu na sio nchi za kimagharibi wala marekani.

Ni majuzi tu, pale Zanzibar watalii walikuwa wAnamwagiwa tindikali.hatukuambiwa tindikali imeenezwa na mabeberu.


Wakati wa Muhamadi, walikuwa wanaua watu kwa majambia.ili kieneza uislamu. Na ndio neno la Dini ya uPanga limeanzia huko. Hizi silaha za mmarekani hazikuwepo.
Hivyo swala sio silaha.

Hapa bongo wanavamia vituo vya polisi. Wakiwa hawana kitu na wanazichukua mikononi mwa polisi. Hatujaambiwa silaha hizi kaleta mmarekani. Ukitazama roughly, aina ya Silaha nyingi walizonazo ni AK47 ambayo ni ya m-russia.

Sababu wanazotoa. Dunia imegawanywa sehemu mbili sehemu yenye uislamu(a.k.a dar salaam) na sehemu isiyokuwa kwenye uislamu. Ni wajibu wao kuhakikisha wanapigana jihadi mpaka wahakikishe hakuna fitna duniani.

Tukiangalia: Nchini zote Zilizokuwa na ukristo kwasasa umetoweka kabisa na sehemu nyingine umepigwa ban. Mfano mmoja ni Turkey, injili ilikoanzia. Na hatukuambiwa ubeberu ulipelekea haya yote!

Kwanini usiseme Sera za uislamu ndio matokeo ya dunia ya Leo.?
Napata uvivu kuendelea kuandika.........
Tabby , ENCholima nimewapata freshi hapo juu, Well said wakuu.
 
Hivi umeelewa mleta uzi alichokusudia kufikisha hapa? Tunataka chanzo cha hao kuuwawa hawajapigwa na manati hao, hizo silaha ziliwafikiaje? Sera za kibeberu ndio matokeo ya dunia ya leo


acha u bogus wew,......silaha kutengenezwa marekani haimaanish ni wao walizigawa bure...nchi kibao za kiislam wananunua silaha US ikiwemo baba lao saudia ...na je watashindwa kawapa alshabaab?
Pia alshabaab wana vyanzo vya mapato kuwawezesha kununua silaha...ikiwemo bandari ya kismayu..
tatizo ni icho kitabu chenu..
 
Hongera kiongozi umesema vizuri. Hata mimi nilichoka kuandika. Lakini huu si wakati wa kuishi kwa propaganda eti wanaua kwa sababu waanapata silaha kutoka west. Upotoshaji mkuu!.

Halfu eti serikali ya Tanzania chini ya Pinda, na kikwete, wanalazimisha kupeleka mswada wa matumizi ya sharia law!. Ninaogopa kusema nini kitatokea iwapo watafanya hila kama wlaivyofanya kulazimisha mswada wa kusilimisha nchi kwa hati ya dharura.

Kkwa sababu viongozi wetu wamejiondoa kwenye usimamizi wa taifa na sasa wamejibainisha kusimamia maslahi ya ugaidi na ufisadi, ninapata hofu aliposema pinda wataona tena lini waupeleke huo mswada bungeni, ni dhahiri kwamba serikal imeamua kwa namna yoyote ile lazima tz iongozwe kwa Sharia za kiislam, liwalo na liwe. Kwa maslahi ya nani na yuko wapi na kwanini? Jibu wanalo hao waliokuwa wamepewa dhamana ya kuongoza nchi.

Ninaomba nichukue nafasi hii kuwapa tahadhari Wabunge na viongozi wanaoonyesha kusimamia haki ya watanzania kuongozwa na mfumo wa sharia za umoja wa taifa si wa dini fulani, wachukue hatua za tahadhari kwa sababu, inawezekama maandalizi aliyoyasema Pinda yaka involve kuhakikisha hawapati nafasi ya kusema siku na wakati mswada huo unarudishwa bungeni.

Ila ninasikitika Tz imekuwa na viongozi insensitive, selfish, careless na fishy, sijawahi kusikia kwa siku za hivi karibuni duniani kokote.

Well said mkuu. Unajua kuna watu wakiona unasema ukweli kama hivi wanakuita ni hardliner lakini kwa wao kukataa ukweli wanajiona ndio rationalists.

Hii dunia imeharibiwa na watu wachache wanaotaka kuupaka rangi ukweli ili Uvutie machoni pa watu.

Na ndio maana Imekuwa ngumu kuiondoa hii Cancer ya dunia. Manake sio tena benign imegeuka na kuwa malignant kabisa.

Kuna wakati nahisi kuwa kuna kila dalili kuwa hii ndivyo ile ROHO ya Mpinga kristo na imepewa kibali na Mungu juu ya wanadamu, ile iliyotabiriwa na ufunuo wa Yohana. Manake Ni ajabu sana kukuta inawatafuna wanadamu lakini hawawezi kuona na kuamua. Kuikabili.
 
kwanza ni silaha , sio siraha.
pili kwa sasa adui wa mabeberu ni zile nchi ambazo zinaipinga siasa zake, bahati nzuri au mbaya nyingi ni za kiislam ,
Sadam alikuwa pia mpinzani wa mabeberu wa magharibi
Afghanistan Taliban walikua hawivi
libya ghadafi alikua mpinzani wao
pale Yemen pia hawataki serikaLI ilo huru
Syria , Asad ni mpinzani wao mkubwa
nchi hizo zilianzwa kwa kuwekewa vikwazo muda mrefu hatimae wakatendenezwa wapinzani na kuchochewa , wale wote wana gombea maslahi ya kisiasa na wengine kule syria wanatoka ulaya na ni convert feki.
kuna nchi nyengine mfano zimbabwe nayo mugabe ni mpinzani mkuu wa mabeberu , naye wamemuwekea vikwazo na yeye hawana haraka wanajua nchi ile wameshaimaliza wafrika watatumika kumuondoa tu.
hawakuishia hapo kule ukraine wanawapa pia silaha na misaada na kuiwekea vikwazo urusi
huko DRC pia kuna ushahidi kuwa wapo na wanahusika , ni wao walomweka mabutu na kumpa support ya kumuua Lummba
ni wao walokuia kule liberia n sieras leone
ukiwa na utindigia udini huoni hili .
nani alokua hajui utulivu wa syria miaka ya nyuma?
nchi nyengine hazina nguvu ya kuikataa matakwa yao, mfano sis tumeshagawa utajiri wote kwao hivo mambo poa.
mwambieni slaa akipata urais yeye si ni padre mkristo mwenzao basi mwambieni ataifishe migodi yote na vitalu vya gas ampe mengi na awafukuze wakristo wenzake ...uone nini ubeberu na nguvu zao. wale panya road badala ya marungu utawaona wana magruneti
 
Msaada: kama US ndo supplier wa hizo siraha kwa nn anawatumia zaidi waislamu na c vngnevyo? Ina maana waislamu ni ma-bogus wasiojua jema na baya?

Ni matumizi mabaya tu ya aya zilizomo kwn Qur'an zenye kueleza Jihad. Lakini ukizitizama hizi dini mbili ukristo na uislamu zote zimechafuka huo uislamu unaonekana kwamba unahatirisha amani tu hapa duniani(ugaidi). Na huo ukristo tamaduni zote za kishenzi za wamaghalibi zimeingizwa humo,ndiyo tunaona mambo ya ushoga,usagaji,ulawiti na uchafu wa kila aina kuhusishwa na ukristo.

Hivyo tukumbuke tu kuwa wakati sie(waislamu na wakristo) tukioneshana chuki na kila mtu kumuona mwenzie ndiyo hafai,basi tujue kuwa na nyuma yetu kuna ambaye hataki kutuona wote na kutuona hatufai.
 
Marekani ni taifa linaloongoza uovu hapa duniani,hawana upande linapokuja suala la malengo yao ya kueneza uovu kwenye dunia hii mkristo aweza kuwa rafiki na bado akawa adui yao vile vile kufuatana na maeneo na wanafanya hivi makusudi kutuchanganya tusibaini janja yao ...I hate them so deadly!
 
Ni matumizi mabaya tu ya aya zilizomo kwn Qur'an zenye kueleza Jihad. Lakini ukizitizama hizi dini mbili ukristo na uislamu zote zimechafuka huo uislamu unaonekana kwamba unahatirisha amani tu hapa duniani(ugaidi). Na huo ukristo tamaduni zote za kishenzi za wamaghalibi zimeingizwa humo,ndiyo tunaona mambo ya ushoga,usagaji,ulawiti na uchafu wa kila aina kuhusishwa na ukristo.

Hivyo tukumbuke tu kuwa wakati sie(waislamu na wakristo) tukioneshana chuki na kila mtu kumuona mwenzie ndiyo hafai,basi tujue kuwa na nyuma yetu kuna ambaye hataki kutuona wote na kutuona hatufai.

Ukristo haujaleta ushoga. Kila siku tunaona pressure kubwa duniani ikimlaumu PaPa, ili wakatoliki waruhusu ushoga.
Bottom line ni kwamba; Hakuna andiko kwenye bibilia ku-justify ushoga.

Lakini Koran na hadithi, yapo maandiko kadhaa yenye viashiria wa ushoga, ulawiti na ubakaji. Mfano kusema mwanamke ni shamba Lima utakavyo. Mateka wa vita walikuwa wanabakwa na wafuasi wa Muhamadi, na Muhamadi mwenyewe alibariki hayo.Mohammad kuoa mtoto aisha. Muhammad kuwanyonya romasni watotowa kiume wa Ally. Nk.

Ushoga hauna dini wala kabila, wala race. Tuache racism. historia inatuonyesha;Ushoga ulikuwepo tangu kipindi cha Adam. Hivyo Sio jambo lililoletwa maJuzi na dini yoyote. Kuungua kwa sodoma na gomora ni matokeo ya huo ushoga enzi za antiquity.

cha kuzingatia:
Magaidi wa kiislamu Hawaui watu kwasababu yA ushoga kuenea. Alshababu hawakwenda kuangamiza mashoga pale Garassa. walienda kuua wakristo. ISIS hawakuua vitoto via changa kwasababu wanakataza ushoga bali kwakuwa ni watoto wa wakristo. Magaidi Wanaua watu kwasababu wanaeneza uislamu ka Jihadi. Dini wanayoamini imeletwa na M/Mungu ili kuzishinda dini zote.

MtatengeneZa "frame work of thought" nyingi sana za kulainisha mambo, lakini hakuna hata moja itakayo epuka kutaja nafasi ya uislamu katika ugaidi.
[h=1]I'm sick of being labeled an Islamophobe for stating the truth[/h]Written by Allen West on June 17, 2014
.
 
Back
Top Bottom