Al muntazir kuna ubaguzi wa kiiman | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al muntazir kuna ubaguzi wa kiiman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Nov 10, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,334
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Nimesikia kutoka kipindi cha maswali na majibu cha bunge kuwa shule za al-Muntazir inayomilikiwa na WASHIA ina upendeleo kwa wanafunzi wenye imani hiyo.. Hii imekaaje?!
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,109
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Ni sawa akitaka hao wa dhehebu lake nao wajenge shule siyo kulia lia. Sisi Washia tunataka serikali iturudishie shule zetu kama Zanaki, Azania, Jangwani n.k......wao waendelee kucheza bao tu wasubiri kuja kusoma kwenye shule zetu
     
Loading...