Ngurubhe JF-Expert Member Joined Jul 26, 2014 Posts 1,840 Reaction score 1,049 Oct 15, 2016 #21 Sjui huwa wanapata raha Gan
leipzig JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 2,766 Reaction score 1,716 Oct 15, 2016 #22 You men! you hate them so much nowdays.
mbudunge JF-Expert Member Joined Jul 7, 2015 Posts 1,735 Reaction score 1,096 Oct 15, 2016 #23 Tanzania joto bro
GreenCity JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 5,904 Reaction score 4,667 Oct 15, 2016 #24 Lipumba anaboa sana!
Hornet JF-Expert Member Joined Apr 29, 2013 Posts 26,892 Reaction score 52,491 Oct 15, 2016 #25 wengine hatupendi sidiria zinatubanaa..
Mafiningo JF-Expert Member Joined Sep 5, 2016 Posts 4,434 Reaction score 4,673 Oct 15, 2016 #26 Kwa mnunuzi unagundua kuwa ile ni bidhaa ipo sokoni, kwa mtu kama wewe unaona mazingaombwe tu
kamban Senior Member Joined Apr 28, 2015 Posts 108 Reaction score 44 Oct 15, 2016 #27 Wanavutia biashara, maana biashara matangazo
Mgirik JF-Expert Member Joined Apr 27, 2013 Posts 13,286 Reaction score 13,458 Oct 15, 2016 #28 Akili zao huwa zinaongozwa na wanaume sasa wakikutana na mwanaume ambaye naye akili fyatu akatokea kumsifia akiwa amevaa hivyo basi kesho atazidisha kuwa uchi zaidi
Akili zao huwa zinaongozwa na wanaume sasa wakikutana na mwanaume ambaye naye akili fyatu akatokea kumsifia akiwa amevaa hivyo basi kesho atazidisha kuwa uchi zaidi
kioju JF-Expert Member Joined Apr 28, 2014 Posts 804 Reaction score 272 Oct 15, 2016 #29 Nyerere 11 said: Click to expand... Jina haliendan na pic ulotuma heb heshim hilo jina