Akili ya mwanamke ushawishi wako tu

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,208
2,000
Tangu dunia kuumbwa mwanamke mrahisi wa kurubuniwa,karubuniwa hata na lucifa kisa tunda tu ,kwa tamaa ya fedha Delila hadi kamsaliti Samson,....wanawake ni viumbe wanaotumiwa na shetani,hawana msimamo.


Misimamo ya kinafki na uwongo, wamejaliwa usaliti,kushobokea,hata Kama akili zimepevuka basi usaliti umewajaa.

Hata kwenye intelligence services wao ndo wanateka wanaume walio shindikana,na bado ni wasaliti wanaweza kunogiwa na waliotumiwa wawateke.

Mke wa Lutu anatamani anasa hadi anageuza shingo,hapo hapo anageuka jiwe la chumvi.

Mdanganye mwanamke Mme wako ana hawara njoo kwangu,bila kuwaza analala na mme wake masaa 24,atakuja kukuchekea...hahaha nimekupendea umesema ukweli

Mwanamke msaliti,anashawishika,hana msimako
 

Anna Leonard

JF-Expert Member
Jan 30, 2016
219
250
Tangu dunia kuumbwa mwanamke mrahisi wa kurubuniwa,karubuniwa hata na lucifa kisa tunda tu ,kwa tamaa ya fedha Delila hadi kamsaliti Samson,....wanawake ni viumbe wanaotumiwa na shetani,hawana msimamo.


Misimamo ya kinafki na uwongo, wamejaliwa usaliti,kushobokea,hata Kama akili zimepevuka basi usaliti umewajaa.

Hata kwenye intelligence services wao ndo wanateka wanaume walio shindikana,na bado ni wasaliti wanaweza kunogiwa na waliotumiwa wawateke.

Mke wa Lutu anatamani anasa hadi anageuza shingo,hapo hapo anageuka jiwe la chumvi.

Mdanganye mwanamke Mme wako ana hawara njoo kwangu,bila kuwaza analala na mme wake masaa 24,atakuja kukuchekea...hahaha nimekupendea umesema ukweli

Mwanamke msaliti,anashawishika,hana msimako
Mmmmmh, si kweli kwamba wote wako hvyo
 

comred

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
1,871
2,000
ukweli uliowazii...
bora ww umeusema..
"usiamini mwanamke yeyote kasoro tuu mama yako mzazi"
 

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
6,129
2,000
Hapo na mzazi wako yupo ujue,na dadako na mkeo na shemeji yako na mwanao,ebu bakisha ukisema,ntakuelewa ukisema baadhi na bila kusahau kuna wanaume baadhi wanatabia za ajabu hata mwanamke hana hao unawazungumziaje? au mwanamke ndio kakuchefua leo?
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
12,098
2,000
Tangu dunia kuumbwa mwanamke mrahisi wa kurubuniwa,karubuniwa hata na lucifa kisa tunda tu ,kwa tamaa ya fedha Delila hadi kamsaliti Samson,....wanawake ni viumbe wanaotumiwa na shetani,hawana msimamo.


Misimamo ya kinafki na uwongo, wamejaliwa usaliti,kushobokea,hata Kama akili zimepevuka basi usaliti umewajaa.

Hata kwenye intelligence services wao ndo wanateka wanaume walio shindikana,na bado ni wasaliti wanaweza kunogiwa na waliotumiwa wawateke.

Mke wa Lutu anatamani anasa hadi anageuza shingo,hapo hapo anageuka jiwe la chumvi.

Mdanganye mwanamke Mme wako ana hawara njoo kwangu,bila kuwaza analala na mme wake masaa 24,atakuja kukuchekea...hahaha nimekupendea umesema ukweli

Mwanamke msaliti,anashawishika,hana msimako
tayari kisu kishagonga mfupa huku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom